Wataalam wa ndoto njooni hapa

Wataalam wa ndoto njooni hapa

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Posts
1,403
Reaction score
2,550
Hii ndoto inanitesa sana...kila nikijaribu kuisahau ndio inazidi kujirudia akili mwangu. Msaada wenu jamani, nahitaji niwe na amani.

Ndoto yenyewe iko hivi...nimeota nimepata mchumba JF.

Huyo binti ni mzuri kwa kweli anapenda sana kuandika threads za afya. Japokuwa kila sehemu waweza mkuta.

Nimeoteshwa kuwa huyu binti anajiheshimu sana...na amekuwa akitafuta mtu wa kumpa moyo wake amekosa.

Sitaki kusema mengi, najua ameshajijua.

Nimeambiwa pia atakuwa mtu wa 7 kukomenti kwenye hii thread. Na kama atakomenti dume basi yawezakuwa wanaudugu na huyo mrembo

Ni hayo tu...wataalam wa ndoto msaada wenu. Hii ni roho mchafu au vipi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na jina linaloanzia na S kama utabiri [emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Huyo ni S mwingine, mwanaAfya!
 
Hongera sana joanah maana neema imekushukia, umebarikiwa kuliko wanawake wote JF.

Nadhani ni wakati wa kuweka sawa mipango yetu.

Ni wewe au nisubiri mwingine?
Njoo PM sasa malkia.

Sent using Jamii Forums mobile app

Eti nimebarikiwa kuliko wanawake wote!!😂😂😂
😂😂😂😂😂😂 why meeeeeeee?

Si nafasi ya 7 aliichukua Sakayo ?😂😂😂😂
 
Back
Top Bottom