Wassira,Lukuvi na Ndugai, kulikoni dakika 45?

Wassira,Lukuvi na Ndugai, kulikoni dakika 45?

Wasira ni mtu makini sana, ametoa ufafanuzi mzuri sana jana kwenye kipindi cha dakika 45, imeonekana sasa Serikali kupitia Mhe. Wassira imetoa hoja mbadala dhidi ya Muungano wa Vyama vya Siasa vinavyopinga muswada huu kusainiwa na Rais, nilidhani kama vijana makini na tunaojiita Wazalendo kumuunga mkono Wassira kwa hoja hii ili tudumishe umoja na mshikamano tuliozoea hapa Tanznia.
Kama hata ushauri mzuri, na Ufafanuzi wa Kiungwana ni Makosa kwenu nyie Vijana, sasa lengo ni kutafuta Maridhiano au lengo ni kuigeuza Tanznia kuwa Kisiwa cha kumwaga damu kama yanayoendelea Kenya?

Upinzani sio fujo na vita, Wassira kaonyesha njia fuateni na muache matusi na kebehi.

Mkuu akuna anayeyapinga mawazo yako. Ila huoni igekuwa vizuri tusikilize na upande wa pili ufafanuzi wao ili wananchi tuweze kuwa majaji bora na tutowe hukumu stahili?
 
Mkuu akuna anayeyapinga mawazo yako. Ila huoni igekuwa vizuri tusikilize na upande wa pili ufafanuzi wao ili wananchi tuweze kuwa majaji bora na tutowe hukumu stahili?

kwani kuna anayewazuia kwenda? Viongozi wengi wa CHADEMA wanaogopa sana maswali ya waandishi wa habari na watangazaji. wamezoea press conference ambazo hazina maswali
 
Nashangaa kwa nini hawatumii LITBC lao. Hata wafanye dakika 250 hawakubailiki.
 
CDM hawana uwezo wa kujenga hoja. wao wanachokiweza ni maandamano tu

Maandamano ya kukimbiza picha ya Mwenyekiti? Yani magamba mnakazi sana, toka Nyerere awafundishe kukimbiza mwenge nyie mmekariri na sasa mnakimbiza kila kitu.
 
Pole sana ndugu yangu.
Naona hawa watendaji wa Serikali wameshindwa kutatua tatizo lililotokea Bungeni, walishindwa wao kuzungumzia mswada uliokuwa mbele yao wakaanza kutukana wenzao.
Mswada ukapitishwa kwa idadi inayokiuka kanuni za Bunge yaani theruthi mbili, baada ya kusutwa na wananchi wanatumia kipindi kujisafisha.
Pia na Mtangazaji / Watangazaji wanashindwa kuwa na maswali yahusuyo changamoto za nchi wanajikuta wakiruhusu mambo yasiyo na mashiko.
Wassira alikuwa TBC Jumamosi Live, Jumatatu ITV Live suala hilohilo.
Tunataka maisha bora kwa kila Mtanzania siyo kutuletea longolongo kwenye vipindi vya LUNINGA/

Wanajitetea ili waonekana ni wema. Vyombo vya habari kwa mfumo tulionao vianaogopa kufungiwa ndiyo maana wanafanya kazi kwa kuwafurahisha viongozi wa nchi ili nao waendelee kupata mkate wao wa kila siku. Wanadanganya wananchi wakati kila kitu kiko wazi? Kihama chao ni 2015.
 
kwani kuna anayewazuia kwenda? Viongozi wengi wa CHADEMA wanaogopa sana maswali ya waandishi wa habari na watangazaji. wamezoea press conference ambazo hazina maswali

Ebu kuwa muwazi japo amruhusi kuwa wakweli na bosi wenu Nape hapo limumba.
 
Mzee wa Gombe anatisha kweli yani ile sura hata karolaiti inadunda labda nyoshe el sadaat au dyna ampe maujanja.
 
Hiki ni kipindi kizuri sana, maana wasingepata sehemu ya kuongelea mngezani wana busara... ni baada ya kuongea ndiyo unagundua hawa jamaa wana akili fupi kiasi gani? kama kuna kitu ninamshukuru Mungu ni kutonipa baba mwenye akili fupi kama za wasira maana ni aibu tupu...
 
mimi huwa hata siangalii hilo likipindi linachefua

Hili suala limekuwa likinisumbua sana CCM wamekimiliki hiki kipindi kwa kweli siyo cha kuangalia kimepoteza mvuto kabisa maana kimekuwa cha propaganda za chama inasikitisha kuon waandaaji wanawaita walewale waongee maneno yaleyale ni upuuzi qqkwa ITV hapo ndipo linapokuja suala la la maadili kwa waandishi na wamiliki wa hivi vyombo vya habari ITV ijitathimini maana wenye akili tunayaona wanayoyafanya
 
Mkuu akuna anayeyapinga mawazo yako. Ila huoni igekuwa vizuri tusikilize na upande wa pili ufafanuzi wao ili wananchi tuweze kuwa majaji bora na tutowe hukumu stahili?

kwani kuna anayewazuia kwenda? Viongozi wengi wa CHADEMA wanaogopa sana maswali ya waandishi wa habari na watangazaji. wamezoea press conference ambazo hazina maswali
 
Ni kweli mkuu.
Ila kinachonitatiza ni kwanini ITV ikubali kutumiwa na hawa watu hatari kwa afya ya Taifa letu?


Mengi kwa hulka yake ni ndumila kuwili, kwenye masuala ya uchumi anajifanya ni mzalendo sana kwani kwakufanya hivyo anajua atanufaika kupitia biasahara zake; pia kwenye mambo ya sasa uzalendo unamshinda kwani kwavile ni mbinafsi anaweka maslahi yake mbele badala ya maslahi ya nchi na ndio maana anaruhusu kituo chake kitumiwe na magamba kuwapotosha wananchi, asipofanya hivyo anajua kesho TRA watakuwa mlangoni kwake! Si mnakumbuka jinsi alivyowatisha wananchi kabla ya uchaguzi mkuu wa 2005 kwa kuonesha vipindi vya vita!!!!!!!!
 
kwani kuna anayewazuia kwenda? Viongozi wengi wa CHADEMA wanaogopa sana maswali ya waandishi wa habari na watangazaji. wamezoea press conference ambazo hazina maswali

attachment.php
Hivi kweli viongozi wanaolala bungeni na kujifanya wanakodoa mimacho kwenye vipindi vya ajabuajabu nani atawaogopa kwenye midahalo.
 
Back
Top Bottom