Wasira akonga nyoyo za wananchi Kigoma mjini

Wasira akonga nyoyo za wananchi Kigoma mjini

Joined
May 2, 2026
Posts
64
Reaction score
55
WASIRA AKONGA NYOYO ZA WANANCHI KIGOMA MJINI
1778978033315.jpg
Makamu Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Tanzania Bara, Stephen Wasira amewahutubia na kukonga nyoyo za mamia ya wana CCM na wananchi wa Kigoma mjini huku akiwataka kudumisha amani, umoja na mshikamano.

Wasira amewahutubia wananchi hao leo Mei 16, 2026 katika mkutano wa hadhara uliofanyika katika


Uwanja wa Kawawa uliopo Kigoma mjini akiwa katika siku ya mwisho ya ziara yake ya siku tatu mkoani humo.

== ==
 
WASIRA AKONGA NYOYO ZA WANANCHI KIGOMA MJINI
View attachment 3589736Makamu Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Tanzania Bara, Stephen Wasira amewahutubia na kukonga nyoyo za mamia ya wana CCM na wananchi wa Kigoma mjini huku akiwataka kudumisha amani, umoja na mshikamano.

Wasira amewahutubia wananchi hao leo Mei 16, 2026 katika mkutano wa hadhara uliofanyika katika


Uwanja wa Kawawa uliopo Kigoma mjini akiwa katika siku ya mwisho ya ziara yake ya siku tatu mkoani humo.

== ==
kazi na utu, tusonge mbele pamoja

well done Stephen Masatu Wasira, MM/CCM taifa.

Kidumu Chama Cha Mapinduzi 🔥
 
WASIRA AKONGA NYOYO ZA WANANCHI KIGOMA MJINI
View attachment 3589736Makamu Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Tanzania Bara, Stephen Wasira amewahutubia na kukonga nyoyo za mamia ya wana CCM na wananchi wa Kigoma mjini huku akiwataka kudumisha amani, umoja na mshikamano.

Wasira amewahutubia wananchi hao leo Mei 16, 2026 katika mkutano wa hadhara uliofanyika katika


Uwanja wa Kawawa uliopo Kigoma mjini akiwa katika siku ya mwisho ya ziara yake ya siku tatu mkoani humo.

== ==
Huyo asili yake ni hifadhi ya Gombe huko Kigoma
 
Back
Top Bottom