Wasiotaka Ikulu iwe na WEBSITE hawa hapa


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
viongoziikulu.JPG




Hivi akina Invisible, Pasco, Halisi na wengineo. Mkienda kwenye hizi press briefings za hawa wawili kwa nini hamuwaulizi kuhusu website ya ikulu ambayo iko under construction kwa takriban miaka 6 sasa.

Surely kuuliza si vibaya and its really embarrassing kama taifa na sasa naona its about time hili suala nikalivalia njuga upya kama nyie hamtaki.

These guys promised us transparency na pesa za kutengenza hiyo website zilishatolewa sasa cha kujiuliza pesa zimefanya kazi gani na nani kazila?
 
T

toby ziegler

Senior Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
106
Likes
3
Points
0
T

toby ziegler

Senior Member
Joined Aug 20, 2011
106 3 0
I second the motion
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
viongoziikulu.jpg




hivi akina invisible, pasco, halisi na wengineo. Mkienda kwenye hizi press briefings za hawa wawili kwa nini hamuwaulizi kuhusu website ya ikulu ambayo iko under construction kwa takriban miaka 6 sasa.

Surely kuuliza si vibaya and its really embarrassing kama taifa na sasa naona its about time hili suala nikalivalia njuga upya kama nyie hamtaki.

These guys promised us transparency na pesa za kutengenza hiyo website zilishatolewa sasa cha kujiuliza pesa zimefanya kazi gani na nani kazila?
ha ha ha ha wewe kuvalia njuga ndio hela zitarudishwa za kutengeneza hiyo website?maana umehitimisha hela wamezila.sasa swali kwako ni transparency gani unayoitaka ambayo unategemea itawekwa kwenye hiyo website na kwingine kwa hali ya kawaida haijawahi kuwekwa?
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
Kupotezeana muda na kuharibu mazingira kuchapisha hizi taarifa kwenye karatasi jambo ambalo wangeweka kufanya na kuweka online

total disregard for environment
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Source ya yote haya ni boss wao JK, kwa nini unakwepa mzizi wa tatizo?
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,906
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,906 13 145
Hata wakiiweka hewani vitu gani vitakuwa vinawekwa vitu gani? Ziara za rais au?
Picha za raisi akihudhuria mazishi na misiba mbalimbali, akifutarisha, akibembea jamaica, akiwa na boyz II men na steven seagal, na vitu kama hivyo
 
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
2,778
Likes
119
Points
160
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
2,778 119 160
Ni kwa Muda tu muda ukifika itakuwepo, hata kama wakibana japo wangekuwa ni wapenda mabadiliko wangeshiriki kuyaleta na kuwa ni sehemu ya waliofanikisha na kuleta mapinduzi ya teknolojia ndani ya ikulu.

Time will tell sooon and very soon.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,389
Likes
2,291
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,389 2,291 280
Kwani ikulu haina website!!! Nilikuwa sijui, watanicheka watu.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hata wakiiweka hewani vitu gani vitakuwa vinawekwa vitu gani? Ziara za rais au?
<br />
<br />
hapo ndipo tatizo lilipo. Wanahofu pia kuwa watalazimika kuweka sehemu ya comment, wananch watatupia coment kibao.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,505
Likes
3,932
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,505 3,932 280
Picha za raisi akihudhuria mazishi na misiba mbalimbali, akifutarisha, akibembea jamaica, akiwa na boyz II men na steven seagal, na vitu kama hivyo
<br />
<br />
Pamoja na ndoa zinazofungwa IKULU kama kumbi zinginge hapa mjini,zitawekwa humo.
 
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,033
Likes
16
Points
135
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,033 16 135
Hivi mna ukumbuka huu usemi "WAJINGA NDIO WALIWAO"
 
HNIC

HNIC

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,898
Likes
1,504
Points
280
HNIC

HNIC

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,898 1,504 280
viongoziikulu.JPG




Hivi akina Invisible, Pasco, Halisi na wengineo. Mkienda kwenye hizi press briefings za hawa wawili kwa nini hamuwaulizi kuhusu website ya ikulu ambayo iko under construction kwa takriban miaka 6 sasa.

Surely kuuliza si vibaya and its really embarrassing kama taifa na sasa naona its about time hili suala nikalivalia njuga upya kama nyie hamtaki.

These guys promised us transparency na pesa za kutengenza hiyo website zilishatolewa sasa cha kujiuliza pesa zimefanya kazi gani na nani kazila?

kwani wewe website ndio the most important thing kwenye maisha yako?

Salva msimsikilize huyu mtu mwenye matatizo ya obsessive disorder

wizara ngapi hazina website na umenyamza why ikulu kila kukicha?
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Tunaona: His Excellence kibao na The Chairman(Mwanamke alitajwa)!!!
 
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
2,778
Likes
119
Points
160
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
2,778 119 160
kwani wewe website ndio the most important thing kwenye maisha yako?

Salva msimsikilize huyu mtu mwenye matatizo ya obsessive disorder

wizara ngapi hazina website na umenyamza why ikulu kila kukicha?
Wananchi wanaweza kuona ofisi yao kama Wananchi wa Marekani wanaonyeshwa Ikulu yao kupitia website ya white house wanawaonyesha wananchi wao hata maua yaliopo ndani ya Ikulu.Watanzania wapatao Millioni Alobaini na Ushee wapate walau kujua Nyumba yao kuu uzuri wake na wanalo la kusema litakalo saidia kujua na kuchangia maendeleo ya ofisi hiyo ambayo pia ni makazi ya Rais wa Taifa letu.Bofya hapa uone ya Website White house ya Marekani.

Tena itakuwa na taarifa kadha wa kadha zikiwemo picha na hotuba za Marais, Makamu wa Rais, Waziri Mkuu na wake zao waliopita ndani ya Mjengo huo.Dunia inabadilika hata kuonyesha machache kwa jamii ni moja ya mwamko wa kitekinolojia.Na itawapatia watoto wa shule na vyuo kupata taarifa na kupata jukwaa la kupata taarifa za masomo yao.Vile vle itatumika kujibu na kutoa picha maalumu za kutumika kwenye kutoa habari.
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,739
Likes
53
Points
145
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,739 53 145
(weka swaga ya kihaya....ishomile.. HUYOO RWEYEMAMUU ALIVYONAWIRI ANAKUMBUKA HATA KAMA KUNA WEBSITE YA IKULU? hata ile taaluma yake ya uandishi ameitupa pale yuko kimaslahi zaidi.
 
HNIC

HNIC

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,898
Likes
1,504
Points
280
HNIC

HNIC

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,898 1,504 280
Wananchi wanaweza kuona ofisi yao kama Wananchi wa Marekani wanaonyeshwa Ikulu yao kupitia website ya white house wanawaonyesha wananchi wao hata maua yaliopo ndani ya Ikulu.Watanzania wapatao Millioni Alobaini na Ushee wapate walau kujua Nyumba yao kuu uzuri wake na wanalo la kusema litakalo saidia kujua na kuchangia maendeleo ya ofisi hiyo ambayo pia ni makazi ya Rais wa Taifa letu.Bofya hapa uone ya Website White house ya Marekani.

Tena itakuwa na taarifa kadha wa kadha zikiwemo picha na hotuba za Marais, Makamu wa Rais, Waziri Mkuu na wake zao waliopita ndani ya Mjengo huo.Dunia inabadilika hata kuonyesha machache kwa jamii ni moja ya mwamko wa kitekinolojia.Na itawapatia watoto wa shule na vyuo kupata taarifa na kupata jukwaa la kupata taarifa za masomo yao.Vile vle itatumika kujibu na kutoa picha maalumu za kutumika kwenye kutoa habari.

website sio mambo ya priority kwetu
serikali haina pesa za kuharibu kwenye mambo yasio na maana

kwani hiyo website ikishapandishwa ndio iweje?

nyie mnaoililia hiyo website mkishaipata then what?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
website sio mambo ya priority kwetu
serikali haina pesa za kuharibu kwenye mambo yasio na maana

kwani hiyo website ikishapandishwa ndio iweje?

nyie mnaoililia hiyo website mkishaipata then what?
Tukianza kuorodhesha vitu au mambo yasiyo na maana hapo Ikulu, kitabakia kitu kweli au jina tu??!!
 
NEW TANZANIA

NEW TANZANIA

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
101
Likes
0
Points
0
NEW TANZANIA

NEW TANZANIA

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
101 0 0
website sio mambo ya priority kwetu
serikali haina pesa za kuharibu kwenye mambo yasio na maana

kwani hiyo website ikishapandishwa ndio iweje?

nyie mnaoililia hiyo website mkishaipata then what?
wewe na nani?
wewe ni kilaza website inaweza kusave hela kuliko kuita wahandishi wa habari na kuongea nao kila kukicha kunapotokea
tukio, kwanza kama kuna website habari itafika kama ilivyo na kupunduza busy kutoka kwa mwandishi,
lakini pia itapunguza gharama kwa wahandishi wa habari kusafiri kwenda kumsikiliza mtu.

kumbukuka kuna mambo mengine kwenye PC ulinzi likiwa suhala moja wapo, PC zinatakiwa pale tu kitu kinachoitaji ufafanuzi
lakini pia kama kuna website na habari ikawekwa hapo kwanza wahandishi wakifika eneo la tukio watakuwa wamejianda vya kutosha kuuliza mashwali ya msingi kwa taifa
 

Forum statistics

Threads 1,235,523
Members 474,641
Posts 29,225,644