Wasichana naomba majibu kwenye hili

Wasichana naomba majibu kwenye hili

superstar1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2014
Posts
222
Reaction score
176
Wadada mbona hampendi kutoa ushirikiano kwenye research ziazohusu kujamiiana? (love making) Kwa mfano, ukitaka kujua idadi ya changudoa wanaotumia jamiiforums hakuna mtu atakubali kushiriki kwenye research hiyo.

Sasa swali langu la leo naomba mjibu tafadhali ni research serious na nilipojaribu kufanya interview ya ana kwa ana wadada wameshindwa kunijibu ndio maana nimeona nikimbilie huku. Wote niliokuwa nawauliza, hata wafanyakazi wenzangu (wengine ni masters' holders na wengine ni PhD candidates) walikuwa wanacheka tu halafu wanaondoka bila kunijibu.

Swali ni hili. "Kwenye suala zima la kufanya mapenzi, nyie (wadada) mnapenda mpigwe goli moja refuuuuu au mengi mafupi mafupi?"

Matusi noma.
Natanguliza shukrani zangu za dhati.
 
images.jpeg
 
Swali ni hili. "Kwenye suala zima la kufanya mapenzi, nyie (wadada) mnapenda mpigwe goli moja refuuuuu au mengi mafupi .

Hili ndio swali ambalo wadada wenye masters na PhD wameshindwa kujibu..........?........oooh :doh:.........lord of mercy..........
 
Magoli!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Refu kama la mbwa au fupi kama la fisi maji?
 
Urefu mnaupimaje? all
 
Last edited by a moderator:
1 reeeefuuuuu ndo mpango mzima. kila mtu a rest in peace. sio kama kijoogoo dkka kumi goli 5 halafu uko hoi hayo ni mambo yakuchafuana tu nakwenda kuoga mtu akiwa amekwazika moyon
nadhan nimekujibu
 
Back
Top Bottom