Wasichana maskini vs wenye uwezo katika mahusiano

Wasichana maskini vs wenye uwezo katika mahusiano

Mbona wema sepetu katoka family mboga kumi lakini fagio la mji ukimwonyesga elfu kumi tu?
Tabia ya mtu haijalishi katoka pangu pakavu au mboga saba
Wema sepetu hana dharau, ila ni mzuri sasa kawaida wanawake wazuri hata kama haringi anazushiwa mengi. Kuhusu mapenzi kwa wema hiyo ni demokrasia kama tunavyochagua na yeye anachagua, yuko sawa.
 
N kwel kabisa mkuu,,weng wao wakija mjin uwa wanajiskia sana na wanajiona wao ndo wamezaliwa mjin
Izi kauli za dhamani sana, kwamba mtu akija mjini.
Siku izi wa mjini na kijijini awatofautiani watu wanavyombo vya habari awe kijijini au mjini. Izo ni kauli za miaka ya 1990
 
Mimi nililelewa mboga 10, sijawahi kukosa chochote kwa wazazi wangu wakati naanza maisha ya mahusiano akili yangu ilikua inawaza nipate penzi tu lakini ilikua tofauti full maumivu na usaliti nikagundua natumika nachakazwa bure wanaume washenzi waongo mambo yakabadilika, Sasa hakuna cha bure tena unaona mwanamke kanoga ujue kuna gharama zimehusika gharamika hutaki tafuta wakununua mmalizane hukoo
No more free Papuchi in the name of love!!
Yaani sasa hivi amani tele! maana ninakupa papuchi ukiwa unaistahili
Nahisi kichefuchefu Mmmh khoo khoo atuuu
 
Watu wote tuna akili tofauti mwanaume kwa mwanamke awe ametoka family ya uwezo au maisha duni.man's character is different from Avery angle of life
 
TATIZO LA WADADA WANAOTOKEA FAMILIA MASIKINI NI KUTOKUJIAMANI......

INAPOTOKEA AMEINGIA KATIKA UHUSIANO NA MTU MWENYE PESA BASI ANAAMINI HUO NDIO MUDA MUAFAKA WA KUTIMIZA NDOTO ZAKE ZA KIMAISHAA.

HIVOO HUAMINI KUPITIA WEWE HUO NDO WAKATI MUAFAKA WA KUTIMIZA NDOTO ZAKE YA KUPATA KILE ANACHOTAKA
 
Ukioa masikini taabu
Ukioa ambae kwao zipo napo tatizo
Ila masikini tatizo zaidi endapo mwanaume anazo maana atataka hata vile ambavyo havijui basi yeye atataka awe navyo kuringishia watu
 
Km haya uliyoyaongea ndivyo ulivyo.hongera we unajitambua tena sana.km umeolewa ama una mpenzi nadhani utakuwa Ni mshauri mwema sana kwake km sio pasua kichwa na yy.maana Mungu nae mwingi wa makusudi....
Amen.
 
Mimi nililelewa mboga 10, sijawahi kukosa chochote kwa wazazi wangu wakati naanza maisha ya mahusiano akili yangu ilikua inawaza nipate penzi tu lakini ilikua tofauti full maumivu na usaliti nikagundua natumika nachakazwa bure wanaume washenzi waongo mambo yakabadilika, Sasa hakuna cha bure tena unaona mwanamke kanoga ujue kuna gharama zimehusika gharamika hutaki tafuta wakununua mmalizane hukoo
No more free Papuchi in the name of love!!
Yaani sasa hivi amani tele! maana ninakupa papuchi ukiwa unaistahili
Kwahiyo unauza????
 
Wengi tumetokea familia za kimaskini na nafasi kubwa tutaoana wenyewe kwa wenyewe, tuvumiliane tu!
 
Uwe wa Mungu ktk kukupima mja wake huwa hamuufikiriiiii?.hakuna kutendwa wala upuuzi gn bani Ni kujiuza in soft words..kuna jamaa zetu wengi na wengine kibao walitendwa hd sisi tunawasikitikia.wakaridhika kuwa refarii Sir.GOD ndio kapanga...tukawaongoza kwa ushauri na ibada wakajikita ktk kutafuta pesa in proper way mwisho wakafanikiwa na wakapata wanaume ambao ndio yalikuwa Ni lilio lao katka maombi na sasa wanafurahia maisha.semea wanawake wengi wao hawajitambui....na hawajui mungu huwa anamakusudi yake.Wauza puchi wakubwa hao
Hivi mwanamke aliyekutana na matapeli Wa mapenzi zaidi ya watatu unategemea ataendelea kuwa na true love? Ndomana sikuzote huwa nawashauli wanaume kwa wanaweka kama mtu hujampenda haina haja ya kuwa nae, ndomana mapenzi yanazidi kuwa magumu nw wanawake pesa mbele wanaume ngono mbele.
 
Hivi mwanamke aliyekutana na matapeli Wa mapenzi zaidi ya watatu unategemea ataendelea kuwa na true love? Ndomana sikuzote huwa nawashauli wanaume kwa wanaweka kama mtu hujampenda haina haja ya kuwa nae, ndomana mapenzi yanazidi kuwa magumu nw wanawake pesa mbele wanaume ngono mbele.
Kwahio ukitoa penzi kwa pesa ndio inaondoa maumivu?
 
Me sijui nimetokea familia gani teh. But kwa nilichokiobserve kidogo nikiwa college ni kwamba, wengi wa mabinti waliokuwa wanababaika na wanaume wenye uwezo mitaani ni mabinti waliotoka familia zenye uwezo Ila tu walikuwa na tatizo la kujikweza/kuendekeza dhiki, wanataka waishi maisha ya juu zaidi kuliko reality yao (kumaintain status). Stories za sijui kuna mtu anatoka na kigogo gani, nyingi ni za mabinti wanaojiweza kwao.

Kuna mabinti waliotoka familia zenye uwezo mdogo sana, hilo hilo boom walituma lisaidie nyumbani, hawaoni tabu kula wali maharage semister nzima, and there are times kuna mabinti walikuwa wanaomba kusaidia kufanya usafi cafeteria then wanapewa sahani ya wali (Mungu uwakumbuke watoto wako) na ratiba zao ni room, class, kanisani/msikitini then kulala, ndo wale most kina John kisomo. Wengi wao walikuwa watu wanaojali zaidi dignity zao.
Ingawa wapo wachache pia waliotokea familia dunia then wakajanjarukia vyuoni wee hatari, kama baby uliachwa village ndo sahau mazima, ukimfuata chuo utakanwa teh. But all in all, kuendekeza dhiki; kutoridhika na maisha haina tajiri wala maskini, ni mtu tu binafsi. Happy Easter to you all

Ninakubaliana na observation yako, kwa mtaani sijui sana ila college life ni kama ulivyosema. Hata hao watoto wa kimasikini wanaojaribu kujanjaruka wengi wanakuwa wamebadirishwa na hao watoto wa mboga kumi.
 
Mimi nililelewa mboga 10, sijawahi kukosa chochote kwa wazazi wangu wakati naanza maisha ya mahusiano akili yangu ilikua inawaza nipate penzi tu lakini ilikua tofauti full maumivu na usaliti nikagundua natumika nachakazwa bure wanaume washenzi waongo mambo yakabadilika, Sasa hakuna cha bure tena unaona mwanamke kanoga ujue kuna gharama zimehusika gharamika hutaki tafuta wakununua mmalizane hukoo
No more free Papuchi in the name of love!!
Yaani sasa hivi amani tele! maana ninakupa papuchi ukiwa unaistahili
Habari Rubby... yor so beautiful dear,
I believe this is a mere joke..... just don't make it feel your mind darling........

FYI mwanaume anaependa ngono hashindwi Kitu.
 
Back
Top Bottom