Foxhound
JF-Expert Member
- Dec 15, 2013
- 28,740
- 76,381
Wa kwangu huyu katoto kazuri [emoji8][emoji8][emoji8]
We umezidi..Unawaza pesa hata faragha??[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kwahiyo alivyokudanganya ukaamini? Nani hapendi pesa? Anakula mawe?
Wewe na uroho maji na samaki!Asante. ..
Nimekoma na uroho nishaacha[emoji119][emoji119]
Wewe na uroho maji na samaki!
Ukianza utakufwa rafiki
Pokea waambie umeshiba jamani!Leo nimejifunza kitu! !
Kuanzia kesho nafuata ushauri wako na hata simu zao sitapokea tena mimi!!.
Wouzer wouzerNdo maana nakupenda babake
Sio kwa kushangilia huko jamani babake!Wouzer wouzer
hapana,, nilitafuta nimekosaushapata wa kuziba Pengo langu ?
Pokea waambie umeshiba jamani!
Wazee, Jitahidi Uwe na Japo MARAFIKI WA KIKE kadhaa ambao mtashibana na Kusaidiana bila Mahusiano ya Kimapenzi.
Utakuwa umesolve mambo mengi unayosumbuka nayo.[emoji276][emoji276][emoji276]
Mamilooo unani chukua sanaSio kwa kushangilia huko jamani babake!
hapana,, nilitafuta nimekosa
😁 kwanza emu njoo pmnimefurahi kusikia hivyo....
😁 kwanza emu njoo pm
hahaha bna, ni utani, njoo tuyamalizeunakosa adabu siku hizi, sijui nani amekuharibu....endelea lakini
Mie huwa nashukuru na siendi kabisa mimi!.Mh!!nikiwaambia hivyo wananiambia nikatie japo baraka yan ile Sunna tu,nikijichanganya kwenda ndio yananikutaga kama ya leo. .
Kwan wewe ukialikwa utakataa rafiki! ?
Nataka nikuteke kabisaaaMamilooo unani chukua sana
Mie huwa nashukuru na siendi kabisa mimi!.
Nikale vya bure kabisa?! Huwa siendi rafiki
Sikatai kwa ubaya!Kwamba vya bure haviliwi au??
Hawa wanaonialika ni rafiki wamefikia level ya udugu kabisa ...
Kwahyo siku niikualika utakataa enhe!?