Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,951
- 183,521
Ulinibaka[emoji57][emoji57][emoji57][emoji57]Teh teh..Mtoto alipatikana kwa Bluetooth ama??
Ulinibaka[emoji57][emoji57][emoji57][emoji57]Teh teh..Mtoto alipatikana kwa Bluetooth ama??
Sasa we ndo mtu wangu wa karibu zaidi..Kweli nimebanwa na genye nikatafute stranger ambaye sijui status ya afya yake wakati we upo??..Mimi nauweza, sema nyie sasa lazima mtaingiza mambo mengine yasiyo na faida.
Mtoto asingekuwa kichwa vile..Washiriki lazima walijituma.Ulinibaka[emoji57][emoji57][emoji57][emoji57]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mtoto asingekuwa kichwa vile..Washiriki lazima walijituma.
Acha ushamba, utakuwa ni type ya hao wamaume shida km wewe...! Ndege wafananaoTatizo wanaume wa sikuhizi mkiwa marafiki anageuka matonya.
Tumbaaaafu!!! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sasa we ndo mtu wangu wa karibu zaidi..Kweli nimebanwa na genye nikatafute stranger ambaye sijui status ya afya yake wakati we upo??..
Ebu acha hizi story..Mtoto akiona atajisikia vibaya..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
We usinisingizie, mimi sikujituma. Kumbuka ulinirubuni, ule ni ubakaji kabisa.
Nakupa motisha wa kupiga zoezi rafiki!Hahaha!!
Yan wewe kwa kunidolishia tu sikuwezi!!
Ila ukipita huu mwezi nitakuwa nimepunguza hichi kitumbo. ..
Na nitalia kweli jamanii.Cha kulia yaishe usije ukashusha chozi pasitoshe hapa.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ebu acha hizi story..Mtoto akiona atajisikia vibaya..
haha na usikute ushaanza lia apoNa nitalia kweli jamanii.
Ofcoz naijua..We mtu wangu wa karibu..Tumeshibana..Tunaelezana kila kitu..Tumbaaaafu!!! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Si unaona sasa akili zenu, kwahiyo status yangu ya afya unaijua?
Mambo za bongo movie sitaki jamani!haha na usikute ushaanza lia apo
Ntakuunganisha na Gabo awe anakupa scene za kulia bongo movie
Hahaha hivi siku ukinigundua Mimi ni mbongo movie ndo talaka ntapewa apo apoMambo za bongo movie sitaki jamani!
Mimi pia ninaye rafiki/bestie/mshkaji wangu wa dhahabu kabisa aisee. Ni zaidi ya rafiki, zaidi ya ndugu kwangu. Nikiwa na shida hata usiku wa manane atahangaika kila kona anisaidie. Mimi pia akiwa na shida nitahangaika hata kukopa ili nimsaidie. Tumekuwa marafiki wa muda mrefu toka yupo single hadi sasa kaoa na ana watoto wawili, hadi famiia zetu wanatufahamu. Na hajawahi kunitongoza wala kunitamkia mapenzi kwa kipindi chote cha urafiki wetumkuu,Mimi naomba nitoe ushuhuda kusapot hoja yako,nipo songea ndiko nakofanyia kaz (41 kj-ruhuwiko),nina rafiki yangu wa kike yy ni mwalim shule ya msingi iramba huko mkoani singida,ni rafiki yangu sana na tumeshibana sana,huwezi amini kampani na misaada tunavyosaidiana mmoja wetu akikwama huyu binti husimama na mm kuliko rafiki yangu wa kiume mwenye hadhi ya mkuu wa mkoa au waziri,nilipata matatzo kdgo kazin halaf nyumbani kukawa na shida iliyohtaj uwekezaj wa nataka sana kuisolve,aliingia bank akakopa 6M akanitumia yote,ishatokea shida flan pia kwao,yy akiwa na hali mbaya kifedha kipind hcho,nikamwambia tulia,nilizama bank na kuomba ruhusa job,nikifunga safar had kwa wazaz wake bariadi huko na nikaisimamia ile shida had tukaimaliza,tulizungushwa sana mahakamani na nyumba ya wazaz wake tukaiokoa kupigwa mnada,tunashibana sana na huyu rafk yng madam D****e
Teh teh..Najuta kuzaa na mwehu..Ndo story za kumwambia mtoto hizo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kwani mbona anajua.
Talaka kumi zitakuhusu jamaniHahaha hivi siku ukinigundua Mimi ni mbongo movie ndo talaka ntapewa apo apo
HAIWEZEKANI.Ofcoz naijua..We mtu wangu wa karibu..Tumeshibana..Tunaelezana kila kitu..
Kwani haiwezekana marafiki mkawa mnapeana utamu na urafiki ukaendelea??
Sawa kiongozi.Wazee, Jitahidi Uwe na Japo MARAFIKI WA KIKE kadhaa ambao mtashibana na Kusaidiana bila Mahusiano ya Kimapenzi.
Utakuwa umesolve mambo mengi unayosumbuka nayo.[emoji276][emoji276][emoji276]