Wasanii wa Kiume kujichubua...! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii wa Kiume kujichubua...!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mhafidhina, Jan 13, 2011.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Skuizi imekua fashon kwa wasanii wa kiume kujichubua na kujipaka mkorogo...! Hi imekaaje?


    Kujichubua.jpg
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,341
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    mabwabwa hayo...
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mwacheni Tino wangu jamani nnavyomzimia,vile kafupi tu
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,989
    Likes Received: 1,729
    Trophy Points: 280
    mkuu,

    Usiwalaumu sana watu hao, wana matatizo ya kisaikolojia na wanahitaji ushauri nasaha.

    Ni aina moja ya uchakachuaji wa nafsi zao. Ni wa kupewa pole.

    Kuna wanaJF husema ,"miafrika ndivyo ilivyo". Kasumba zimewaingia na kuwateka akili. Anyway, dunia ni uwanja wa fujo.
    Hivi hawajawahi kusikia kuwa kuna black diamond!!?? au...not all that glitters is gold.
     
  5. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hao ni wagonjwa wa kesho, usilolijua ni usiku wa giza. Kemikali wanazotumia zinakwenda kupumzika kwenye viungo muhimu vya mwili, hususan figo na maini. Vikiacha kufanya kazi hivyo na roho inaacha mwili, lakini kabla ya hatua hiyo mateso hata sasa wanayo kwani wanapata shida katika mwanga mkali hususan wa jua kwa vile tabaka ya juu ya ngozi wameiondoa ambayo ndiyo kinga. Lakini inasemekana kuwa ishi kwa raha kwa muda mfupi kuliko maisha marefu ya mateso. Wanapendeza japo wanaashiria kutokuwa riziki. Mwanaume utajirembaje hivyo, unataka nini?!
     
  6. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,276
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    michicha miba hao.
     
  7. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,548
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Si wasanii tu hata wasio wasanii tunakutana nao mitaani wengi wamejichubuwa.

    Cha kushangaza si wanaume tu, umeshaona wanawake wanavyojichubuwa? mpaka wengine wanakuwa wa pinky sura zao. Hatari kubwa sana hii, nasikia hawa wanawake wanaojichubuwa mwili mzima hutowa harufu mbaya sana, jee ni kweli jamani?

    Kama ni kweli kwa nini dada zetu wanakataa Rangi za asili alizotuumba nazo Mwenyeezi Mungu, kuna urembo wa kuzifanya ngozi ziwe nyororo na kuvutia, tena wala hauna gharama ni wa kiasili kabisa wala hauna haja ya kujichubuwa. Vitu kama asali, samli safi, vikipakwa mwilini, ngozi inakuwa na mvuto wa kipekee na nyororo na inabaki na rangi yake ya asili, tazama wasomali, hukuti wamejichubuwa lakini tazama ngozi zao zilivyokuwa laini, ni samli tu wanapaka.

    Sasa na hawa wanaume tena hata sijui kwa nini? labda dili kuwa mweupe?
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Dahh, yaani huyu kajichubuwa? sio mwarabu huyu?
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    toto la kiume linameremeta hivyo! Lol.
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    kaaaaazi kwei kwei
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Heri mimi Paka Mweusi na najivunia weusi wangu.
     
  13. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,286
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Huyi ni Ino, mwigizaji mzuri sana sema ndio hivyo-mkumbo!!
     
  14. m

    mTZ_halisi Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2007
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengine rangi zao jamani
    he is evenly toned... semeni wa ukweli
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,012
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    huyu si ndiyo yule shoga maarufu wa Mombasa????
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nasiku zote paka lazma awe mweusi,paka mweupe si paka ana jina lake
     
  17. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hata mi nadhani atakuwa yeye.
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145



    Hapo ndio napokupendea,hebu nipe jina la paka mweupe....
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ntakimbizwa humu hahahaaaaa!!!
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145



    Usihofu nitakuwa nawe bega kwa bega kukulinda........
     
Loading...