Warembo kwanini huwa hamli chakula mnapotoka nyumbani?

Warembo kwanini huwa hamli chakula mnapotoka nyumbani?

Kuna katabia wadada huwa wanako na kanakera sana. Yani pale mnapokuwa na mihadi kila akija anasema hajala tokea asubuhi hivyo anasikia njaa sana. Hii huwa inaharibu sana hesabu mana kama kawaida yao ata agiza kuku na chips,ndizi na red bull hapo amesha haribu hesabu kabisa. Ustarabu ni kwamba ukitoka home kula chakula kabisa.
Kuna yule msanii aliimba starehe gharama.
Mkwere akasema ukitaka kuliwa nawe ukubali kuliwa.
 
Kama mfuko hauruhusu unampa mrembo miadi ya nini? Ukitaka kula sharti nawe uliwe
 
Nakumbuka miaka ya nyuma kidogo nilimzimia mrembo mmoja matata, kiutani utani tukajikuta tumejenga mazoea basi nikawa naogopa kuomba miadi kutokana na hali yangu ya kifedha ilikua hoi. Basi siku moja nikaamua kujilipua nikamwomba miadi ila kwa masharti tukutane sehemu ya kawaida sana kwani hali ya mfuko haisomeki, bila ajizi mtoto alikubali ila baada ya kufika eneo la miadi aliniomba tuhamie sehem nyingine aloipenda ikabidi tu nimfuate bila kuelewa huko hatma itakuweje, aloo nilipelekwa mgahawa mmoja matata ikabidi nishtuke kidogo ila mrembo alinituliza na kuniambia nimuachie atamaliza show yote kuhusu bili...
Niseme tu kwa ufupi hawa wenzetu ukiwa mkweli ni watu wema na wanapenda zaidi kusikiliza hisia zako kuliko kuangalia nini ulichonacho mfukoni ila ukijifanya unaleta mbwembwe utapukutishwa visenti vyote ubaki mtupu..
 
Sasa unaombaje miadi bila kujipanga ewe mwanaume?

Raha ya miadi ni kula huko uendako na maongezi yatanoga...
 
Hivi unajua unapomuita mtu sehemu unakua umemuharibia budget zake? Hela ya nauli si ningeitumia kesho kununua msosi ofisini? Kama hutak kutoa nauli mfuate anapokaa mchukue ukimaliza mrudishe.
Ama vipi aende kabisa room kwake na gal, apikiwe apewe mzigo
 
U
Kweli waume hatueleweki

Jana mmesema "wadada niushamba kubakisja msosi"

Leo mnasema "wadada muwe mnakula kwenu ndo mnakuja"

Duuuhh...Mimi kama mwanamme nasema huwezi kumtoa binti wawatu anapokaa ,kwanauli yake ,nabado umuhitak ale ukouko..duuuhhh haifai hata kidogo.

Ngoja nikupe kasiri kadogo ,, ukiwa na mwanamke wako , siku akikutembelea hakikisha Unampikia ,anakula anashiba kwelikweli ,alafu unampa gegedo lamaana.

Kuna mawili ,, Aende awasimulie rafiki zake namna gan unavyojua kujali kwaiyo namarafiki wakiwa hawana akili watamzunguka waje kuona yaliyomo.

Au awe anakuambia 'baby nmemis chakula chako ,nakuja baadae'............ Kauli ambayo kwa waungwana huwa tunashukuru 'Asante kwa kuumbwa mwanamme'.


Wanawake wanapenda kula.
Umeugusa moyo wangu na hii kitu.
Huwa inanibeba sana......utasikia baby nmemiss ile chai yako.
Hakuna kumbeleza mtu kuangukia geto.......mwenyewe na miguu au nauli yake anakuja geto bila shiiiiiidaa
 
Kuna katabia wadada huwa wanako na kanakera sana. Yani pale mnapokuwa na mihadi kila akija anasema hajala tokea asubuhi hivyo anasikia njaa sana.

Hii huwa inaharibu sana hesabu maana kama kawaida yao ataagiza kuku na chips, ndizi na red bull hapo ameshaharibu hesabu kabisa.

Ustarabu ni kwamba ukitoka home kula chakula kabisa.
Uwe unawaagizia chakula unachoweza kumudu mkuu.
 
Ndio shida ya kutongoza akina
Mwajuma-ndalandefu
 
wengine wanawaambia kabisa kuwa wameshiba nyinyi mnadhani wanadeka kumbe kweli washavimbiwa na ugali ngisi huko!

na uache kuita mtu kama unajua fika hauwezi kummudu..
 
wengine wanawaambia kabisa kuwa wameshiba nyinyi mnadhani wanadeka kumbe kweli washavimbiwa na ugali ngisi huko!

na uache kuita mtu kama unajua fika hauwezi kummudu..

Sikatai kununuwa chakula ila kila tukikutana wewe unakuwa tu hujala tena wanajifanya tokea asubuhi sijala chochote utamwonana na toothpicks anachonoa meno. Mwanamke lazima uwe na pozi saa nyingine inabidi kujishauwa kwamba nimeshakula baby nitakunywa tu maji kilimanjaro ya moto. Hesabu huwa zinagoma saa nyingine wewe ule kuku na chips shs 20,000 weka hapo na redbull. Lol
 
Back
Top Bottom