Warembo kwanini huwa hamli chakula mnapotoka nyumbani?

Warembo kwanini huwa hamli chakula mnapotoka nyumbani?

Wavulana ndo mnakuwaga hivi.
Wanaume wala hawana huu ubahili. [emoji6] [emoji6] [emoji6]
 
Hivi unajua unapomuita mtu sehemu unakua umemuharibia budget zake? Hela ya nauli si ningeitumia kesho kununua msosi ofisini? Kama hutak kutoa nauli mfuate anapokaa mchukue ukimaliza mrudishe.
KAMA NAANZA KUPATA MWANGA HIVI.INAWEZA KUWA SABABU HII
 
Mkuu kama una uwezo wa kumuita vipi unakosa uwezo wa kumlisha
 
Na mwache kutulazimisha kula wakati tumekuja tulishakula
 
Raha ya kutoka kula buanaa
Mambo ya kuekana bar na soda moja alafu jikon minyama inanukia balaa, ntaagiza tu hata kama nimeshiba
 
Mleta mada ngoja nikuelekeze kitu, ukitoka na mrembo kwenye kuagiza chakula agiza wewe double.

mfano;" mhudumu lete chipsi mayai mbili au lete ugali nyama choma mbili", ni romantic ila pia ni economic.
 
Hicho wanakitumia kama moja ya kipimochako cha financial status yako. Kama utajilizaliza kwenye mankuli anajua fika huyu jamaa njaanjaa... Mimi nikimuita najiandaa...Kama restaurant/hotel atakula mpaka ambavyo hajaagiza ...Ndipo ninapo jifutuaga....tunatoka naenda kula chakula yake nayeye (yani nalipiza Haswa)Muda wakuagana namchukua mpaka kituni namshusha au nikimpenda Sana nampeleka mpaka kwao... Namfungulia mlango vizuri kama vile wazungu wafanyavyo. Kisha naingia kwa ndinga nasepa... Baybaby see you when needed... [emoji112][emoji108]
 
Kwan
Kuna katabia wadada huwa wanako na kanakera sana. Yani pale mnapokuwa na mihadi kila akija anasema hajala tokea asubuhi hivyo anasikia njaa sana. Hii huwa inaharibu sana hesabu mana kama kawaida yao ata agiza kuku na chips,ndizi na red bull hapo amesha haribu hesabu kabisa. Ustarabu ni kwamba ukitoka home kula chakula kabisa.
Kwani home ndio naliwa huko nije nimeshiba wewe nikilaza wewe ndio unipe kunzia nauli ya kuja kwako msosi na pia nauli ya kurudi lione hadi chakula unalalamika je mtu akiwa na shida utamsaidia kweli.
 
Huw wanaboa pale wanapoagiz vyakul vy gharam then kw bed analal tu kam chapat mpk umgeuze mwenyw wakat anaondok anatak sijui huu utaratibu au sheria hii wametoa wap?
 
Kuna katabia wadada huwa wanako na kanakera sana. Yani pale mnapokuwa na mihadi kila akija anasema hajala tokea asubuhi hivyo anasikia njaa sana. Hii huwa inaharibu sana hesabu mana kama kawaida yao ata agiza kuku na chips,ndizi na red bull hapo amesha haribu hesabu kabisa. Ustarabu ni kwamba ukitoka home kula chakula kabisa.
Dawa unapka kabsa kama ni wali au ugali akija ni kupakuwa tu budget inakwendaa muruuua
 
Hivi unajua unapomuita mtu sehemu unakua umemuharibia budget zake? Hela ya nauli si ningeitumia kesho kununua msosi ofisini? Kama hutak kutoa nauli mfuate anapokaa mchukue ukimaliza mrudishe.
mchukue UKIMALIZA mrudishe,akimaliza nn
 
Mbaya zaidi wanaomba wafungiwe Na kuondoka Na chakula Mwenye mifuko
 
Kweli waume hatueleweki

Jana mmesema "wadada niushamba kubakisja msosi"

Leo mnasema "wadada muwe mnakula kwenu ndo mnakuja"

Duuuhh...Mimi kama mwanamme nasema huwezi kumtoa binti wawatu anapokaa ,kwanauli yake ,nabado umuhitak ale ukouko..duuuhhh haifai hata kidogo.

Ngoja nikupe kasiri kadogo ,, ukiwa na mwanamke wako , siku akikutembelea hakikisha Unampikia ,anakula anashiba kwelikweli ,alafu unampa gegedo lamaana.

Kuna mawili ,, Aende awasimulie rafiki zake namna gan unavyojua kujali kwaiyo namarafiki wakiwa hawana akili watamzunguka waje kuona yaliyomo.

Au awe anakuambia 'baby nmemis chakula chako ,nakuja baadae'............ Kauli ambayo kwa waungwana huwa tunashukuru 'Asante kwa kuumbwa mwanamme'.


Wanawake wanapenda kula.
 
Back
Top Bottom