Una uhakika mzee, mbona ingekuwa hivyo mimi ningefurahi, kwasababu pindi shule zile zilipokuwa chini ya kanisa zilikuwa zinafaulisha sana, lakini selikali imezipumbaza tu. wakatolika wako very serious katika kila kitu wanachofanya, iwe kwenye shule, hospitali nk. Pia, kama waislam wanataka mahakama ya kadhi, basi wakatoliki pia wachukue shule zao zote waweke seminari, walutherani pia chukueni mashule yenu yote na vyuo wekeni seminari, mahospitali yoote ya kidini kama lile la mwanza wekeni misalaba hadi wodini na vyooni, kila sehemu misalaba. ili kieleweke.
ila naogopa, kwasababu ikiwa hivyo, wahindi nao watadai magorofa yao yoote yaliyochukuliwa kule kariakoo.hahaha.
Jamani mnaona haya mambo ya dini dini yanavyoanza kuligawa taifa? can't you people see it? kuwa tayari wakristo na waislam waliokuwa wanaishi kwa amani safi sasa wameanza kunyosheana vidole, huko mashuleni na vyuoni sasa kutakuwa na dini mbili zisizokaa pamoja, mahospitalini na makazini kutakuwa na ubaguzi nk. HIVI KWANINI JAMANI? KWANINI MAMBO YA DINI YASIPELEKWETU KANISANI NA MISIKITINI halafu watuachie selikali ifanye kazi yake kwa uhuru wake vizuri tu? haya mambo yanatupeleka wap watz? hivi tutafika kweli? E MUNGU TUEPUSHE NA MGAWANYIKO HUU.
BY THE WAY, CCM UWE MACHO, MWAKANI UNANG'OKA. Mungu akubariki mtoa taarifa. safi sana. tuletee ukweli ukishaupata mzee.