Mkuu;
Mafisadi wana kazi kwelikweli. Askofu msaidizi amesema waraka uo hauzungumziii dini yeyote.Jamani wabunge si mnao kwanini mhandikie mate angali wino upo. Vuta waraka huo bungeni chambua ambako kumendikwa kuchagua viongozi wakatoliki na sio dini nyingine waite na kuwafungulia mashitaka walioandika.
QUOTE]
Mheshimiwa Shibuda aliusifu sana huo waraka akiwa anachangia Bungeni juzi na huku yeye ni Muislam. Tiyari umeshaanza kuandikwa kwenye vyombo vya habari Raia mwema wiki iliyopita walidokeza... Nadhani huo waraka ungekuwa ni mbaya tiyari Waislam wangeshaanzisha zogo la nguvu!! Walipouona na wenyewe wakatamka kuwa wanaanzisha wakwao!! Sasa Mhe. Kingunge nadhani analake jambo "Siasa" anataka kuturudisha kuleee kwenye chama kimoja, unapiga kura ya mtu mmoja huku sehemu nyingine ikiwa haina hata jina