Wapi AshaDii?

Status
Not open for further replies.
moyoni sina nafasi, kuweka nongwa na chuki
wala siweki kisasi, kufanya hivyo sitaki
kugombana nna hisi, napotoka siongoki

Ila nitavumilia, wala hasama siweki
nguzo nilotegemea, ya mola haitenguki


Sina chuki kwa waovu, seuze kwa marafiki
siachi uvumilivu, kuikabili mikiki
subira ni uerevu, sikatai nasadiki

Wamo katika dunia, waongo na wanafiki
Wamo wenye nia mbaya, wenzao kuwahiliki
wachache walobakia, wakweli wapenda haki

 
Last edited by a moderator:
Nna data base kichwani .....ila hiyo ulioisema sijaijua unless uniambie inazungumzia nini kidogo. Or is it "Kauli natoa" ?
Hii taarabu ni nzuri sana lazima unaijua ngoja nijaribu kukumbuka maneno

Nataka kunena kuwafahamisha, naona fitina mmeizidisha,
wenyewe tumependana, kuachana ni muhari

samahani maneno siyakumbuki lakini to me its one of the old time best
 
Hii taarabu ni nzuri sana lazima unaijua ngoja nijaribu kukumbuka maneno



samahani maneno siyakumbuki lakini to me its one of the old time best


Mmmmh FaizaFoxy does this one ring a bell?

Huo mstari wa kwanza naukumbuka lakini melody sijaipata

nakuachia hii kwanza ya zamani kati ya zinazopendwa sana

Sitaki lawama, mno tulaumu,
naomba salama, maisha tudumu

Na ukinihama, utanidhulumu

Kauli ni nyama, mnazifahamu
Mengi yenye maana, yametulazimu
Ufanye huruma, pendo si haramu

Hao wanosema, hawatufahamu
Tunavyopendana, tuko mahabubu
Wanatuandama, na kutulaumu

Na zao hiyana, bure hazidumu
wanaopendana, chungu huwa tamu
sijali lawama, na zao shutumu

<em>
 
Last edited by a moderator:

Swadakta. Taarab za sasa zimenishinda maana zimejaa vijembe tu na mara nyingi zinawahusu wadada dhidi wa wadada wenzao. Tungo za zamani zilikuwa nzuri sana. Ah, wakati nao umepita sana... those days.
 
........it is all in the date in relation with the words in the song....

The truth gets uncovered........ a guess close to the reality.... but Darren Hayes voice and Daniel Jones instru are superb in the song. The song had been greatly loved all over the world. Wikipedia proves me right (reliable source?).
 
Nafikiri wewe unazungumzia TAARABU. Mark the U at the end of the word

Gaijin unapiga propaganda hapa...lol... taarab za sasa zimejaa mipasho sisikiii mirindimo "myororo" kama ilivyokuwa kwa kina Issa Matona, Patricia Hillary, Culture, Shakila etc enzi zao.
 
gaijin ile nyimbo inaimbwa kama hivi nadhani

ooh raabi,usinipe mapenzi..
na wapeendwa haakuuna...

ushaikumbuka?
 

Marhaba.... hapo ndo penyewe... hakuna kusweat.
 
Gaijin unapiga propaganda hapa...lol... taarab za sasa zimejaa mipasho sisikiii mirindimo "myororo" kama ilivyokuwa kwa kina Issa Matona, Patricia Hillary, Culture, Shakila etc enzi zao.
Ni kweli huyasemayo mkuu.
MOHD ILYAS: NIMESAFI MOYO

​
 
Last edited by a moderator:
Kipipi you surprise seems to be a happy one...lolMzima wewe?? vipi ulirekebisha cm na iko pouwa sasa?
We acha tu yaani its too much happiness......lol!! Mie niko poa kabisa ila kale ka issue ka cm, aisee bado mtu wangu nakomaa tu ivoivo! Mmmh.....ila una kumbukumbu wewe duh!.....ndio maana pple zilikumiss!!
 
Gaijin, please tukandamizie hizi nyimbo kwenye post moja, ni nzuri saaana.
 
Ni kweli huyasemayo mkuu.
MOHD ILYAS: NIMESAFI MOYO

​


Huyu niliwahi soma humu JF kuwa alishawahi pata tuzo ya muimbaji bora duniani, is it true? Yaani jamaa ana sauti si mchezo.
 
Last edited by a moderator:
Gaijin, please tukandamizie hizi nyimbo kwenye post moja, ni nzuri saaana.

Kwenye post moja vipi?

Burudika na hii kwanza

Iwapi ile ahadi, wewe uliyo iweka
Umeitupa baidi, huwezi kuikumbuka
Au wafanya kusudi, nipate kufedheheka


Kudanganywa nimechoka, mwenzio ninateseka
Pendo lako nalitaka, nipate kufurahika


 
Last edited by a moderator:
Reactions: 3D.
gaijin ile nyimbo inaimbwa kama hivi nadhani

ooh raabi,usinipe mapenzi..
na wapeendwa haakuuna...

ushaikumbuka?

Bahati mbaya ila sijaikumbuka ......ila nyimbo za Juma Bhalo sizijui sana ila naipenda ile inayoitwa Kasha

Unaijua ya Zuhura "jino la pembe" ? lol
 
Reactions: 3D.
Ooh so nice to have you back AshaDii,

U can see, for yourself that apart from the love from me and maself and I, there is a 'plethora' of good samaritans here, with all good will and best wishes for you

"Oooh Rabbi, sinipe mapenzi" (Gaijin hebu do ze nidiful)

I am short of words hapa wajameni.

FF, vipi umemtayarishia nini mdogo wako leo (Vyangu ni vya chumbani zaidi)
 
Kwenye post moja vipi?

Burudika na hii kwanza

Iwapi ile ahadi, wewe uliyo iweka
Umeitupa baidi, huwezi kuikumbuka
Au wafanya kusudi, nipate kufedheheka


Kudanganywa nimechoka, mwenzio ninateseka
Pendo lako nalitaka, nipate kufurahika
Hizi nyimbo za zamani wadada uzitumia sana kwenye kuboresha mahusiano yao ya kwenye ndoa, na wengine uzitumia kutongozea. ah ah ah ah ah!

Si unajuwa wakati mwingine kuna raha yake ukitongozwa na Mkeo au mume kumtongoza tena mke wake.
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…