Wanunuzi wa magari mabovu kama skrepa


biasharaTz

biasharaTz

Senior Member
Joined
Apr 14, 2016
Messages
138
Likes
67
Points
45
Age
13
biasharaTz

biasharaTz

Senior Member
Joined Apr 14, 2016
138 67 45
Habari za mapumziko ya wiki ndugu zangu!
Tumshukuru Mwenyezi Mungu, Mwingi wa Rehma kama tumejaaliwa kuwa wazima hadi muda huu kwani kuna wengi wapo vitandani wanaumwa, wengine wanaelekea kuzikwa nk
Ama baada ya utangulizi, ndugu zangu wana jamii naulizia wanunuzi wa magari mabovu iwe mtu binafsi au kampuni inayonunua kwani nina gari yangu nataka kuiuza kama gari mbovu kwa ajili ya kuikata. Haina matatizo mengi isipokuwa nimeamua kuiuza kama ilivyo na mteja akiamua anaweza kuifufua au kuikata
Hali ya gari ipo vema inaridhisha, bodi ipo poa kabisaaa haijawahi kupigwa rangi, injini ndo inagonga kiaina na kibali kimoja kimeisha. Naiuza kwa ajili ya kuongezea mtaji katika kilimo na ufugaji na vilevile kuna gari tayari imeingia niliagiza
1. Gari ni Toyota Grand Mark 11 ya mwaka 2002
2. Inapatikana Kigamboni, Dar Es Salaam
3. Bei ni maelewano lakini kuanzia mil 4.6
4. Mawasiliano 0659 211 222
Karibuni
b4ed21392225b0885cba92ae26518b9b.jpg

05ec00c0d157f8a546cac6cdcb36e6cf.jpg
 
M

Mtoto Tajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2014
Messages
315
Likes
70
Points
45
M

Mtoto Tajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2014
315 70 45
Kula 1.5ml mkuu
 
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
1,123
Likes
743
Points
280
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
1,123 743 280
Nina Toyota Avensins inatembea tatizo vibari miaka 3 inadaiwa 2.8 mil
 
M

Mndengereko One

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2015
Messages
242
Likes
108
Points
60
M

Mndengereko One

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2015
242 108 60
ww unadhani uko kwenye vyuma chakavu utapata sh ngapi
 
M

Mtoto Tajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2014
Messages
315
Likes
70
Points
45
M

Mtoto Tajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2014
315 70 45
sasa skrepa mtu ununue bei gani mkuu?,mbona hueleweki!!
 
biasharaTz

biasharaTz

Senior Member
Joined
Apr 14, 2016
Messages
138
Likes
67
Points
45
Age
13
biasharaTz

biasharaTz

Senior Member
Joined Apr 14, 2016
138 67 45
Hii sio zile skrepa za kukata na kuyayusha vyuma laah hasha. Bali ukiamua unaitengeneza gharama haizidi laki 5 plus na kibali 2.8k. Na kama ukiamua kuuza kama spea inakulipa kwani ipo poa kabisa. Tatizo muda sio rafiki kwangu kwa mujibu wa malengo niliyoweka
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,885
Likes
268
Points
180
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,885 268 180
leteni magari mabovu hapa wanunuzi wapo kwa ajili ya kuchinja na chuma chakavu naona gari mbili tu
 
cosa nostra

cosa nostra

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
1,788
Likes
1,758
Points
280
cosa nostra

cosa nostra

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
1,788 1,758 280
leteni magari mabovu hapa wanunuzi wapo kwa ajili ya kuchinja na chuma chakavu naona gari mbili tu
Magari mengi yanayouzwa kama scrap ni ya wizi please Muuzaji naomba uoneshe plate number wanunuzi tuwe huru na mchakato mzima
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,885
Likes
268
Points
180
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,885 268 180
Magari mengi yanayouzwa kama scrap ni ya wizi please Muuzaji naomba uoneshe plate number wanunuzi tuwe huru na mchakato mzima
thibitisha kauli tuweke kumbukumbu sahihi kwa manufaa ya jamii .
 
N

nyamima

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2016
Messages
212
Likes
73
Points
45
N

nyamima

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2016
212 73 45
Mi nina mazda pick up,km strepa ilikua na matatizo ya pump ikakaa kama mwaka bila matengenezo naitaji 2.5..mwenye uitaji aje pm..body bado ina hali nzuri tu.
 
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
2,393
Likes
1,436
Points
280
Age
34
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
2,393 1,436 280
Mi nina mazda pick up,km strepa ilikua na matatizo ya pump ikakaa kama mwaka bila matengenezo naitaji 2.5..mwenye uitaji aje pm..body bado ina hali nzuri tu.
Nitumie picha ya hiyo mazda kwa 0621003284
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,177
Likes
2,490
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,177 2,490 280
Habari za mapumziko ya wiki ndugu zangu!
Tumshukuru Mwenyezi Mungu, Mwingi wa Rehma kama tumejaaliwa kuwa wazima hadi muda huu kwani kuna wengi wapo vitandani wanaumwa, wengine wanaelekea kuzikwa nk
Ama baada ya utangulizi, ndugu zangu wana jamii naulizia wanunuzi wa magari mabovu iwe mtu binafsi au kampuni inayonunua kwani nina gari yangu nataka kuiuza kama gari mbovu kwa ajili ya kuikata. Haina matatizo mengi isipokuwa nimeamua kuiuza kama ilivyo na mteja akiamua anaweza kuifufua au kuikata
Hali ya gari ipo vema inaridhisha, bodi ipo poa kabisaaa haijawahi kupigwa rangi, injini ndo inagonga kiaina na kibali kimoja kimeisha. Naiuza kwa ajili ya kuongezea mtaji katika kilimo na ufugaji na vilevile kuna gari tayari imeingia niliagiza
1. Gari ni Toyota Grand Mark 11 ya mwaka 2002
2. Inapatikana Kigamboni, Dar Es Salaam
3. Bei ni maelewano lakini kuanzia mil 4.6
4. Mawasiliano 0659 211 222
Karibuni
b4ed21392225b0885cba92ae26518b9b.jpg

05ec00c0d157f8a546cac6cdcb36e6cf.jpg
Wale jamaa wa kukata magari,kwa gari kama hii,haitazidi 1M,mimi nilishawahi fanya nao biashara nawajua
 
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
2,304
Likes
1,398
Points
280
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
2,304 1,398 280
Ila kumbuka kutoa taarifa TRA kuwa gari inaikata usipotoa taarifa deni litaendelea kusoma kila mwaka.Sababu unakuwa ujasitisha taarifa zako
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,217