pilato93
JF-Expert Member
- Jun 28, 2014
- 7,936
- 9,679
Habari zenu waungwana,
Leo nimeona tushee utafiti nilioufanya kwa viumbe vinavyopotea kwa kasi sana maana naona serikali imekazia kwa tembo, twiga, na faru huku wakisahau ya kuwa kuna hawa viumbe wanazidi kupote kuliko hao wanyama wanawake weusi wamekuwa wakizidi kuadimiki sana siku hizi.
Leo nimeona tushee utafiti nilioufanya kwa viumbe vinavyopotea kwa kasi sana maana naona serikali imekazia kwa tembo, twiga, na faru huku wakisahau ya kuwa kuna hawa viumbe wanazidi kupote kuliko hao wanyama wanawake weusi wamekuwa wakizidi kuadimiki sana siku hizi.