Wanawake wetu naomba mtusaidie wanaume zenu mbali na pesa mnavutiwa na shape gani toka huku kiumeni


green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,204
Points
2,000
Age
36
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,204 2,000
Mara nyingi nimeona vijana wanapambana kutengeneza shape kua mwonekano mzuri badala ya kutafuta pesa. Naomba masister zangu mtuweke wazi mbali na pesa mnavutiwa na shape ipi hasa kwa sisi wanaume wenu vitambi, slim au mwili mkubwa (mbavu)
792d8f34b318e31f5e965121-jpeg.1069700



muhogo,nazi,karanga,tende,asali
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,812
Points
2,000
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,812 2,000
Mara nyingi nimeona vijana wanapambana kutengeneza shape kua mwonekano mzuri badala ya kutafuta pesa. Naomba masister zangu mtuweke wazi mbali na pesa mnavutiwa na shape ipi hasa kwa sisi wanaume wenu vitambi, slim au mwili mkubwa (mbavu)View attachment 1069700


muhogo,nazi,karanga,tende,asali
Tafuta hela ndio shape wanayopenda kiumeni....
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
3,624
Points
2,000
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
3,624 2,000
Hao wanawake wanasisimkwa sana na zile nywelee zetu vifuani mwetu.

Sasa mwanaume unanyoa nywelee za kifuani ukikumbatiana na mkeo ngozi zinagandana na joto hili hata aibu huoni mzee baba?

Lazima nywele uziache ache zile zina umuhimu mkubwaaa zina nyeng'elesa(lugha ya kikusini hii)

Bila kusahau ndevu unazipitisha masikioni mgongoni kwa juu juu na sehemu mbali mbali.

Mwanaume nywelee

Sent using Jamii Forums mobile app
Swadakta Ostadhi kikofia
 
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
3,219
Points
2,000
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2017
3,219 2,000
Hao wanawake wanasisimkwa sana na zile nywelee zetu vifuani mwetu.

Sasa mwanaume unanyoa nywelee za kifuani ukikumbatiana na mkeo ngozi zinagandana na joto hili hata aibu huoni mzee baba?

Lazima nywele uziache ache zile zina umuhimu mkubwaaa zina nyeng'elesa(lugha ya kikusini hii)

Bila kusahau ndevu unazipitisha masikioni mgongoni kwa juu juu na sehemu mbali mbali.

Mwanaume nywelee

Sent using Jamii Forums mobile app
Tafadhali mkuu, waache waseme wenyewe wanapenda nini. Usiwasemee!

- KANA -
 

Forum statistics

Threads 1,283,436
Members 493,679
Posts 30,789,321
Top