Wanawake wetu naomba mtusaidie wanaume zenu mbali na pesa mnavutiwa na shape gani toka huku kiumeni


green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,203
Points
2,000
Age
36
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,203 2,000
Mara nyingi nimeona vijana wanapambana kutengeneza shape kua mwonekano mzuri badala ya kutafuta pesa. Naomba masister zangu mtuweke wazi mbali na pesa mnavutiwa na shape ipi hasa kwa sisi wanaume wenu vitambi, slim au mwili mkubwa (mbavu)
792d8f34b318e31f5e965121-jpeg.1069700



muhogo,nazi,karanga,tende,asali
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
9,697
Points
2,000
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
9,697 2,000
Pesa pesa pesa

Hamna mwanamke asiyependa uhakika wa maisha yake na wanae

Tunatofautiana kuyavumilia mapito magumu kiuchumi

Lakini tangu zamani ilikuwa binti akipata mchumba itaangaliwa familia ya mchumba wake uwezo wake kiuchumi kama idadi ya mifugo, mashamba nk

Utaulizwa mumeo mtarajiwa anafanya shughuli gani

Sijishughulishi kabisa na muonekano wa mwanaume

Mwanaume awe na uchumi mzuri + nguvu za kiume......dunia kwake ni pepo
Hapo kwenye uwezo mzuri kiuchumi, umedanganya kapeace
Sent using Jamii Forums mobile app
 
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,203
Points
2,000
Age
36
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,203 2,000
Kwakweli mimi napenda mwanaume mwenye uchumi strong tuu na mwenye akili timamu akiwa na hivyo vigezo nilivyovitaja tayar ni handsome hata awe mfupi kama piriton
Mkuu mbona wanawake wenye pesa na uchumi hawaangali hiyo kitu wana angalia handsome mwenye kiuno kama pangaboi tu kumbe wanawake tegemezi ndio wanaongoza kwa mapenzi ya uwongo

muhogo,nazi,karanga tende,asali
 
Spirit

Spirit

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
465
Points
500
Spirit

Spirit

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
465 500
Mkuu mbona wanawake wenye pesa na uchumi hawaangali hiyo kitu wana angalia handsome mwenye kiuno kama pangaboi tu kumbe wanawake tegemezi ndio wanaongoza kwa mapenzi ya uwongo

muhogo,nazi,karanga tende,asali
Wanawake wenye pesa huangalia hivyo vigezo wakati wa kutafuta wanaume wa kuwatumia kibenteni wa kumfikisha kwenye haja zake lkn kwa muda tuu haja zikiisha na mapenzi huisha ndio maana wanaume wanaotegemea majimama asilimia kubwa huwa hawatoki kimaisha ng'o jimama hawezi kukupa pesa ya kukutoa kimaisha jimama hata mkiachana huna haki ya kudai hata sent tano unaondoka kama ulivyokuja hata akifa hupewi hata mia unaondoka na boxer zako tuu wanawake wooooote duniani wanapenda hela huwezi kushindana na kigogo ukamshinda sababu wewe una kifua kipana 😁😁😁 nimeshuhudia wenye vifua kibao wakibebewa wachumba zao na watu wenye hela. hela inaleta mpaka confidence jamani hela ndio heshima kwenye jamii tufanye kazi tupate hela haya mengine ya vifua tuwaachie wana mieleka na watunisha misuli maana wao ni sehemu yao ya kupata pesa mimi matumizi ya kifua siyajui kabisa ila matumizi ya pesa hata watoto wadogo wanayajua 😁😁😁 anajua kabisa bila pesa sipewi pipi dukani hata watoto humpenda yule uncle anayewapa hela sembuse mtu mzima 😁😁😁😁😁 wanawake wooooote wanapenda kuonekana wana wanaume wa maana yani wenye influence kwenye jamii wanaume wa maana wenye uwezo kiuchumi wenye power na confidence bila pesa hizo sifa huwezi kuwa nazo unaonekana debe tupu 🤣 hakuna mwanamke anayependa kuonekana na mwanaume ndezi au aonekane yeye ndio anayeprovide kwenye uhusiano hapana
 
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,203
Points
2,000
Age
36
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,203 2,000
Wanawake wenye pesa huangalia hivyo vigezo wakati wa kutafuta wanaume wa kuwatumia kibenteni wa kumfikisha kwenye haja zake lkn kwa muda tuu haja zikiisha na mapenzi huisha ndio maana wanaume wanaotegemea majimama silimia kubwa huwa hawatoki kimaisha ng'o jimama hata mkiachana huna haki ya kudai hata sent tano unaondoka kama ulivyokuja hata akifa hupewi hata mia unaondoka na boxer zako tuu wanawake wooooote duniani wanapenda hela huwezi kushindana na kigogo ukamshinda sababu wewe una kifua kipana nimeshuhudia wenye vifua kibao wakibebewa wachumba zao na watu wenye hela hela inaleta mpaka confidence jamani hela ndio heshima kwenye jamii tufanye kazi tupate hela haya mengine ya vifua tuwaachie wana mieleka na watunisha misuli maana wao ni sehemu yao ya kupata pesa mimi matumizi ya kifua siyajui kabisa ila matumizi ya pesa hana watoto wadogo wanayajua anajua kabisa bila pesa sipewi pipi dukani hata watoto humpenda yule uncle anayewapa hela ya mimi sembuse mtu mzima
Kwa maana hiyo anko anaweza kupewa papa

muhogo,nazi,karanga tende,asali
 
C

Cute Cindy

Member
Joined
Apr 9, 2019
Messages
10
Points
45
C

Cute Cindy

Member
Joined Apr 9, 2019
10 45
Pesa pesa pesa

Hamna mwanamke asiyependa uhakika wa maisha yake na wanae

Tunatofautiana kuyavumilia mapito magumu kiuchumi

Lakini tangu zamani ilikuwa binti akipata mchumba itaangaliwa familia ya mchumba wake uwezo wake kiuchumi kama idadi ya mifugo, mashamba nk

Utaulizwa mumeo mtarajiwa anafanya shughuli gani

Sijishughulishi kabisa na muonekano wa mwanaume

Mwanaume awe na uchumi mzuri + nguvu za kiume......dunia kwake ni pepo

Sent using Jamii Forums mobile app
Utakuwa umempendea hela huyo mwanaume kapeace
 
Spirit

Spirit

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
465
Points
500
Spirit

Spirit

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
465 500
Umeambiwa utaje vigezo vingine tofauti na pesa, wewe unataja pesa.

Kwa akili ya aina hii, wanaume wenye pesa utaishia kuwasikia tu!

- KANA -
Tunamaanisha huwa hatuangalii vitu vingine zaidi ya uchumi hakipo kingine mkuu yani ni pesa , pesa , pesa mpaka mwisho vifua kwa teenagers kabla sijakua na kabla sijaolewa nakumbuka nilikua napenda mwanaume mweusi mrefu mwenye meno meupe na macho meusi lol lkn nilikuja kuolewa tofauti kabisa na vigezo vya muonekano tofauti nikisema nirejee hivyo vigezo vya muonekano nilifeli pamoja na hayo nikakituliza kabisa😁 so nikaelewa kuwa pesa ni kitu kingine mkuu wee acha tuu
 

Forum statistics

Threads 1,283,435
Members 493,679
Posts 30,789,217
Top