Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Hahahaha
Hii thread imetupa wadada likizo ya kupondwa kwenye zile nyuzi
wanazoanzisha kutuponda

Wanaume wote wamehamia huku kutoa povu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
njoo uone kama utafika au noo kama hutosahau hadi njia ya kurudia kwenu
 
Wanaoungana na mleta mada ni watu wenye stress za maisha.
Pili hawana sifa ya kutongozwa na Mwanaume.

Sent using Jamii Forums mobile app
Dah eti nawe unamdomo siku hizi sijajua eti na stress kwani wewe huna mpaka unapewa mke kijijini huoni kama nawe bibi aliona umekosa ramani.
Mpaka akaamua kukutafutia?
Kutongozwa na mwanaume halafu nini wa tz siku hizi unaogopa.
1.huyu ni shoga
2.labda ni mario
3.jogoo hapandi mtungi au hamalizi safari yake .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah eti nawe unamdomo siku hizi sijajua eti na stress kwani wewe huna mpaka unapewa mke kijijini huoni kama nawe bibi aliona umekosa ramani.
Mpaka akaamua kukutafutia?
Kutongozwa na mwanaume halafu nini wa tz siku hizi unaogopa.
1.huyu ni shoga
2.labda ni mario
3.jogoo hapandi mtungi au hamalizi safari yake .

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahaha,

Habari yako lkn,


Sent using Jamii Forums mobile app
 
UMETUKOSEA SANA MKUU.... NAKUHESHIMUGI SANA ILA huu uzi umefanya nikuone hovyoo kabisa utasemaje wanaume wote tz mashoga?? kwa nini usingetumia neno baadhi? ukisema wote uoni Kama umemtukanaa na baba yako.. sawa unataka kulipiza kisasi sijakataa lakin kauli uliotumia sio nzuri
 
Yaani kwanza semasema yako ya hovyo hyo unanitoa hamu kabisaa, mmezidii wanawake kuwa na verbal diarrhoea. ukiniona unaongea tuuuuu
 
Back
Top Bottom