Wanawake wasomi wana changamoto gani kwenye ndoa?

Wanawake wasomi wana changamoto gani kwenye ndoa?

Huwezi amini katika kile nilichokiandika nikiwa nime relax mno, na hapa nina kinywaji murua kiitwacho "al Qasus" taratiibu.

Wanangu watasoma ila nitawapa na ile Elimu ambayo mashuleni na vyuoni hawaipati. Yaani nitawatoa tongo tongo.

Vipi lakini mzime weye.....!??
Sasa mbona unazunguka,we acha kusomesha binti zako ili wawe wake wema basi
 
Hebu imagine mtu awe submissive kwakua aanataka umpe hela ya pedi...na mtu ambae anayo hela ya pedi alafu bado ni submissive bado anakutii kama mume..

Mwanaume unalazimisha mwanamke kuwa submissive kwa kumlemaza kiuchumi..wakati mwanamke kuwa submissive Ni sheria Wala haiitaji nguvu nyingi kumfanya awe submissive kwa mwanamke anaejielewa.
Na kipindi utakachojua mwanamke wako yuko in real love na wewe ni kuwa submissive kipindi ambacho she can afford herself
 
Mbona unaongea vitu visivyo na mantiki? Mtu yeyote akiwa independent hatawaliki...Katika maisha iko hivyo,lazima kuwe na hali flani ya utegemezi. Ili mtu awe submissive lazima awe na utegemezi wa aina flani.

Thats nature ingawa in very rare cases kuna wanawake ambao wako real. Anaweza akawa ndio bread winner ila still akawa submissive.



Hi ndo mentality ya manyanyaso. Ndo nyie mtapiga, mtatukana, mtadhalilisha, mtachepuka mkisema hataenda popote kwao masikini, Hana elimu Hana hela.

Usimlemaze kiuchumi eti ndo utamtawala. Mbona hili la mwanaume kumtawala mwanamke Ni Jambo la Kimungu Wala halina uhusino na kipato Cha mwanake.

Kama mwanaume Nini kinakufanya ushindwe kumsimamia mwanamke.. mwanamke awe na pesa au la...kuwa chini ya mwanaume Ni sheria.

Why utake kwanza ashindwe hata kujinunulia pedi ndo uweze kumsimamia

Huu Ni udhaifu
 
Nina uzoefu wa kuoa wake wawili waliokuwa na masters halafu walikuwa corporate ladies(tulisha achana),
  • kila kitu wanataka usawa
  • Hawafui nguo za mme---ukimwambia nifulie hata boxer na yeye atakwambia umfulie chupi zake
  • Hawana muda wa kupika , wanasema kazi za ofisini zinawachosha
  • Kutoa papuchi ni mpaka watake wao
  • Kazi zote za nyumbani anafanya house girl hata kutandika kitanda
  • Wakiwa nyumbani muda wote kwenye simu au TV
  • Itabidi ujiandae kuwadunda mara kwa mara au uwapotezee au ukubali kuwa fala
NB: Kama ni msomi halafu anahela kukuzidi au mnalingana , ule msemo wa tuishi nao kwa akili hauna mashiko unless ukubali kuwa fala tu
Huyo mmoja nilimdundaga mpaka nikapata kesi

Kwa kifupi 95% hawaoleki
Wanapenda 50% kwa 50% ukimwambia basi nunua sukari utasikia mimi sio baba mwenye nyumba, ongeren mliooa hizo digrii na mastazikKila kitu wanataka usawa
 
Nina uzoefu wa kuoa wake wawili waliokuwa na masters halafu walikuwa corporate ladies(tulisha achana),
  • kila kitu wanataka usawa
  • Hawafui nguo za mme---ukimwambia nifulie hata boxer na yeye atakwambia umfulie chupi zake
  • Hawana muda wa kupika , wanasema kazi za ofisini zinawachosha
  • Kutoa papuchi ni mpaka watake wao
  • Kazi zote za nyumbani anafanya house girl hata kutandika kitanda
  • Wakiwa nyumbani muda wote kwenye simu au TV
  • Itabidi ujiandae kuwadunda mara kwa mara au uwapotezee au ukubali kuwa fala
NB: Kama ni msomi halafu anahela kukuzidi au mnalingana , ule msemo wa tuishi nao kwa akili hauna mashiko unless ukubali kuwa fala tu
Huyo mmoja nilimdundaga mpaka nikapata kesi
Mpaka una oa, tabia zilizo sababisha uachane nao...hazikuwahi kuonekana mapema?

Hapa ulioa cheti....[emoji854][emoji854]
Poleee.....
 
Nina uzoefu wa kuoa wake wawili waliokuwa na masters halafu walikuwa corporate ladies(tulisha achana),
  • kila kitu wanataka usawa
  • Hawafui nguo za mme---ukimwambia nifulie hata boxer na yeye atakwambia umfulie chupi zake
  • Hawana muda wa kupika , wanasema kazi za ofisini zinawachosha
  • Kutoa papuchi ni mpaka watake wao
  • Kazi zote za nyumbani anafanya house girl hata kutandika kitanda
  • Wakiwa nyumbani muda wote kwenye simu au TV
  • Itabidi ujiandae kuwadunda mara kwa mara au uwapotezee au ukubali kuwa fala
NB: Kama ni msomi halafu anahela kukuzidi au mnalingana , ule msemo wa tuishi nao kwa akili hauna mashiko unless ukubali kuwa fala tu
Huyo mmoja nilimdundaga mpaka nikapata kesi

Kwa kifupi 95% hawaoleki
Mkuu pole sana aisee hawa wanawake waliosoma ni shida sana yani kufua na kupika hawataki lakini bize na simu na kuangalia tv awajambo, kibaya zaidi unyumba hataki kutoa, vp kwa sasa wameshaolewa au bado wanadanga na dunia
 
Nina uzoefu wa kuoa wake wawili waliokuwa na masters halafu walikuwa corporate ladies(tulisha achana),
  • kila kitu wanataka usawa
  • Hawafui nguo za mme---ukimwambia nifulie hata boxer na yeye atakwambia umfulie chupi zake
  • Hawana muda wa kupika , wanasema kazi za ofisini zinawachosha
  • Kutoa papuchi ni mpaka watake wao
  • Kazi zote za nyumbani anafanya house girl hata kutandika kitanda
  • Wakiwa nyumbani muda wote kwenye simu au TV
  • Itabidi ujiandae kuwadunda mara kwa mara au uwapotezee au ukubali kuwa fala
NB: Kama ni msomi halafu anahela kukuzidi au mnalingana , ule msemo wa tuishi nao kwa akili hauna mashiko unless ukubali kuwa fala tu
Huyo mmoja nilimdundaga mpaka nikapata kesi

Kwa kifupi 95% hawaoleki
kama ni hivyo hao hawafai kabisa mimi nataka mwanamke anipikie,anifulie,anipe papuchi kama navyuotaka Mimi kazi yangu ni kumpenda na kumhudumia..hao wanawake wanaofanya kazi komaeni nao nyie wenyewe
 
I don't think anyone can describe someone as "loser" and love them.
Linapokuja suala la upendo mwanaume hupenda selflessly hatajali kama ni loser tofauti na mwanamke
 
Back
Top Bottom