Wanawake wasomi wana changamoto gani kwenye ndoa?

Wanawake wasomi wana changamoto gani kwenye ndoa?

Mama yangu alikua na diploma ya ualimu.. baada hakuishi Miaka mingi na baba yangu..na akiwa na watoto watatu.. baba yangu alimshawishi Mama yangu akasome Degree Kama baba yangu alivyosoma...baba akabaki na watoto Mama akaenda kusoma degree.

hakuogopa Kwamba watalingana elimu au kipato.. Mungu akurehem baba yangu ..hakika Ulifanya vyema...

Nawashangaa vijana wasiojua nafasi zaidi Kama wanaume kuanza kuwaponda waliosoma..

KILA mtu na amchangue amtakae...na atakae ridhika nae regardless of ELimu.
Ushasema mama yako. Hicho kilikuwa kizazi kingine. Hata hivyo kuna mengi ambayo baba yako labda hajakuambia baada ya mama yako kumaliza shahada yake ya awali.
 
Nadhani vijana wanachukua tahadhari baada ya kuona wakubwa zao wakitaabika na hao wasomi ndio maana wanaogopa. Huwezi kuogopa tu bila sababu
By the way....
Vijana mmekua laini na dhaifu sana hata kwa wanawake, na hii imepelekea kushindwa kusimama kidete kama wanaume na kufikia kujiliza hovyo Hadi kusingizia vyeti vya wanawake vinavyo wapa hofu.
Ebu acheni uvivu, punguzeni unyonge na hofu. Simameni na mtambue nafasi zenu ndani ya ndoa please.....
 
Asante mkuu.
Kila mstari ulioandika ni point
Wengi wao sio submissive 100% vyeti vyao huwaongezea options ktk maisha. Ndoa hudumu zaidi pale mwanamke asipokuwa na options nyingi hasa hasa za kiuchumi, wanawake huolewa for security reasons.

Unafahamu kuwa asilimia kubwa ya wanawake huolewa na wanaume wasiowapenda? Wengi huolewa na best option aliyokuwa nayo kwa wakati husika. Ukitaka kuwa na ndoa yenye furaha hakikisha mwanamke anakuhitaji zaidi wewe na sio vinginevyo.
 
Hi ndo mentality ya manyanyaso. Ndo nyie mtapiga, mtatukana, mtadhalilisha, mtachepuka mkisema hataenda popote kwao masikini, Hana elimu Hana hela.

Usimlemaze kiuchumi eti ndo utamtawala. Mbona hili la mwanaume kumtawala mwanamke Ni Jambo la Kimungu Wala halina uhusino na kipato Cha mwanake.

Kama mwanaume Nini kinakufanya ushindwe kumsimamia mwanamke.. mwanamke awe na pesa au la...kuwa chini ya mwanaume Ni sheria.

Why utake kwanza ashindwe hata kujinunulia pedi ndo uweze kumsimamia

Huu Ni udhaifu
Mwanamke msomi hataki kutawaliwa, anataka equal power hasa hawa wanaodangangwa na "manungayembe" yanayojiita Feminists
 
Key word: Love Opportunistically.
Hili ni kweli kwa uzoefu wangu binafsi.
No woman can love a loser man japo a man can love a loser woman
The only happy marriages I have seen since my childhood are the ones where the man was financially dominant over the woman. I don't mean they married jobless women. No. They married women who could not afford the life they were living, without the man. For example, a doctor marrying a primary school teacher. Both are productive, but the man is dominant. So he holds the instruments of power (money) in that household.

Most men don't understand that women are incapable of loving men the way they love women. Men love selflessly, and women love opportunistically. Once the "opportunities" are over, love flies out of the window. That is why most divorces are filed by women, after men lose their job. That's why marriages where both have almost similar incomes always fail. A woman is incapable of loving and sustaining a relationship with her equal or junior, especially for the long term , despite all the BULLSHIT motivational speakers encourage you to believe.
 
The most effective way to control a woman is to control every financial decision in the house. Women understand only one language, financial dominance. Ndio maana unaona most (not all) career women (educated ones) having very shitty marriages and their husbands wanashinda bar kula bia kupunguza stress.

He who has the gold makes the rules, so make sure that she depends on you significantly on finance matters. I expect many beta males (weak guys) and women to be totally against this comment, but I don't care.

For any relationship to succeed, as a man, you must have a more dominant personality, and the instruments of power (money). When she knows that she cannot afford most of the things she currently does without you, she will fall in line.
Umeandika vizuri sana. Nimekuelewa sana. Nadhani wengi watafaidika na comment hii
 
Mke anapaswa kumtii mume wake, na mume anapaswa kumpenda mke wake.
Yapo mahitaji mengine pia ya msingi ya mke kwa mumewake na kinyume chake pia.
Labda nihitimishe kwa kusema hivi.....
Usomi/mafanikio/ujuaji/cheo kwa mwanamke, haiondoi utii kwa mume wake.
Ikiwa mume utakubali mke awe na mamlaka ndani ya ndoa yao, basi amini hiyo haiwezi ikawa ndoa tena zaidi ya maigizo.
Mkuu, kwangu mimi mke anabaki kua mke tu. Na mamlaka ya mume hayajawahi kua chini ya mke, na ukiona mwanaume yupo/amekubali kua chini ya mamkala ya mke basi amini nakuambia huyo mwanaume atakua ana kilema cha akili.
Nakubaliana na wewe. Na ili uwe na mamlaka lazima umzidi hela na elimu pia
 
Key word: Love Opportunistically.
Hili ni kweli kwa uzoefu wangu binafsi.
No woman can love a loser man japo a man can love a loser woman
I don't think anyone can describe someone as "loser" and love them.
 
Mimi wangu pamoja na hiyo masta, lakini heshima adabu ua utii unatawala zaidi. Tena mimi ni baba, mume mwenye kujivunia zaidi dadadeki.....
Vijana skuizi wamekua waoga sana wa kuoa wasomi, utadhani hizo degeree na masta ndio zinakulwa bed....[emoji3525][emoji3525]
well said, mwanamke akishajua unamuogopa ogopa kwa ajili ya usomi wake lazima akupande kichwani na hichi ndo kinawafanya vijana wengi wawahofie wadada wasomi
 
Wasalaam wanajukwaa hili pendwa.

Niende moja kwa moja kwenye swali, naomba kwa wazoefu ambao mmeoa wanawake wasomi kuanzia shahada ya kwanza (Bachelor's degree) kuendelea, wana changamoto gani hasa kulinganisha na hawa wenye elimu chini ya hapo kwenye ndoa?
1..mwanamke msomi yeye ni mjuaji
2.. Kupenda kusikilizwa yeye badala ya mumewe.
3.. Unapomkataza baadhi ya vitu hujiona kama unamnyima haki ..
4..kitu kidogo tu utasikia of course,, actually,, serious,, not fair,,
Mimi akishaanza hivyo ananivuruga sana..kwa sisi tusiojuwa English.
 
Ukimpata mwanamke anayekupenda hata kama ana degree au masters utaweza kumtawala unavyotaka kwasbabu atakuwa na hofu ya kukupoteza. Ndiyo mke uliyenaye
Hongera kwa hilo.
Nafikiri bado haujakutana na mwanamke pasua kichwa. Unajua unaweza ukaua ukaishia jela tu. Kumpiga, kuwa mkorofi n.k haimaniishi kuwa mwanamke atakuheshimu. Hawa wanawake wewe waangalie tu. Ukimpata mwanamke anayekupenda utaweza kufanya hayo yote
By the way....
Vijana mmekua laini na dhaifu sana hata kwa wanawake, na hii imepelekea kushindwa kusimama kidete kama wanaume na kufikia kujiliza hovyo Hadi kusingizia vyeti vya wanawake vinavyo wapa hofu.
Ebu acheni uvivu, punguzeni unyonge na hofu. Simameni na mtambue nafasi zenu ndani ya ndoa please.....
 
Siyo kweli. Shida inaanzia tunapooa wanawake wasiotupenda ila sisi tunawapenda. Haujawi kukutana na mwanamke pasua kichwa, usipotumia hekima, busara na uvumilivu utaishia jela
well said, mwanamke akishajua unamuogopa ogopa kwa ajili ya usomi wake lazima akupande kichwani na hichi ndo kinawafanya vijana wengi wawahofie wadada wasomi
 
Back
Top Bottom