Quetzal
JF-Expert Member
- Dec 9, 2018
- 6,345
- 10,842
Hi ndo mentality ya manyanyaso. Ndo nyie mtapiga, mtatukana, mtadhalilisha, mtachepuka mkisema hataenda popote kwao masikini, Hana elimu Hana hela.Wengi wao sio submissive 100% vyeti vyao huwaongezea options ktk maisha. Ndoa hudumu zaidi pale mwanamke asipokuwa na options nyingi hasa hasa za kiuchumi, wanawake huolewa for security reasons.
Unafahamu kuwa asilimia kubwa ya wanawake huolewa na wanaume wasiowapenda? Wengi huolewa na best option aliyokuwa nayo kwa wakati husika. Ukitaka kuwa na ndoa yenye furaha hakikisha mwanamke anakuhitaji zaidi wewe na sio vinginevyo.
Usimlemaze kiuchumi eti ndo utamtawala. Mbona hili la mwanaume kumtawala mwanamke Ni Jambo la Kimungu Wala halina uhusino na kipato Cha mwanake.
Kama mwanaume Nini kinakufanya ushindwe kumsimamia mwanamke.. mwanamke awe na pesa au la...kuwa chini ya mwanaume Ni sheria.
Why utake kwanza ashindwe hata kujinunulia pedi ndo uweze kumsimamia
Huu Ni udhaifu