Wanawake wasomi wana changamoto gani kwenye ndoa?

Wanawake wasomi wana changamoto gani kwenye ndoa?

Mama yangu alikua na diploma ya ualimu.. baada hakuishi Miaka mingi na baba yangu..na akiwa na watoto watatu.. baba yangu alimshawishi Mama yangu akasome Degree Kama baba yangu alivyosoma...baba akabaki na watoto Mama akaenda kusoma degree.

hakuogopa Kwamba watalingana elimu au kipato.. Mungu akurehem baba yangu ..hakika Ulifanya vyema...

Nawashangaa vijana wasiojua nafasi zaidi Kama wanaume kuanza kuwaponda waliosoma..

KILA mtu na amchangue amtakae...na atakae ridhika nae regardless of ELimu.
Story yako imeisha au itaendelea ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hi ndo mentality ya manyanyaso. Ndo nyie mtapiga, mtatukana, mtadhalilisha, mtachepuka mkisema hataenda popote kwao masikini, Hana elimu Hana hela.

Usimlemaze kiuchumi eti ndo utamtawala. Mbona hili la mwanaume kumtawala mwanamke Ni Jambo la Kimungu Wala halina uhusino na kipato Cha mwanake.

Kama mwanaume Nini kinakufanya ushindwe kumsimamia mwanamke.. mwanamke awe na pesa au la...kuwa chini ya mwanaume Ni sheria.

Why utake kwanza ashindwe hata kujinunulia pedi ndo uweze kumsimamia

Huu Ni udhaifu
Noma na nusu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wote wako sawa tofauti tyu ni kwamba amekulia malezi gani

Ila alosoma IT mtihani lazma aku huck hata akiwa amesoma cheti
Hamnaga kitu kama hiyo bro . Kwanza unatakiwa ujue si kila IT anaweza hack. Hacking ni descpline tofauti kabisa. Ndio maana ina cozi yake na unasomea na unapata cheti cha kimataifa.
Hafking ingekuwa easy kila mtu angehack.. lakin it easy kama wanagyo potray kenye movie.
 
Wote wako sawa tofauti tyu ni kwamba amekulia malezi gani

Ila alosoma IT mtihani lazma aku huck hata akiwa amesoma cheti
Hamnaga kitu kama hiyo bro . Kwanza unatakiwa ujue si kila IT anaweza hack. Hacking ni descpline tofauti kabisa. Ndio maana ina cozi yake na unasomea na unapata cheti cha kimataifa.
Hafking ingekuwa easy kila mtu angehack.. lakin it easy kama wanagyo potray kenye movie.
Naona mmeanza kutoka nje ya mada sasa
 
Wangapi hufanya hivyo?
Mbona bhasi wengi wamekuwa hawaolewi na pia mbona vijana wengi wamewaweka wasomi kama last option linapokuja suala la ndoa?. Sidhani hili ni kwa bahati mbaya
Punguza uoga mkuu.
Ukisha oa, unapaswa kusimama kama mume na baba mwenye nyumba, na hayo ma degeree pamoja na masta zake zinaishia mlangoni kila anapo rejea home
 
Hata wasipobadilika unawageuza singo mama unatupa kule unatafuta anayejua maana ya ndoa mnafanya maisha!

Hii dunia mambo ya kufanya ni mengi sana kiasi expectancy ya umri inapungua kila iitwapo leo na mengine nahisi hatutayamaliza so kuanza kuumiza kichwa kumbadilisha mtu mzima mwenzako tabia ni kupoteza wakati tu.
Hahaha umeua mazima
 
Nadhani vijana hasa wa kiume hawapendi usumbufu. Muda wote unakuwa standby kama upo vitani
Tatizo la vijana wengi hawajui nafasi zao ndani ya nyumba kama mume.
Mke ni mke, na atabaki kwenye nafasi yake kama mke, hata akiwa amesoma hadi akageuza vitabu vyote vikafika mwisho.
Vijana wengi wamekosa kujiamini, na wanajiona kana kwamba hawatoshi kuoa hao wanawake wenye degeree na masta...[emoji12][emoji12]
 
Hakika kama wanaona elimu ndio kila kitu ni tatizo kubwa sana
Changamoto kubwa ya kuoa Wanawake Wasomi ni kuwa wengi wao ni wajinga mno tena wamefika mbali katika ujinga ulio komaa kwa kuona ya kuwa Elimu zao ndiyo kila kitu, halafu Elimu zenyewe wanazo jifaragua nazo haziwafundishi hata namna ya kula vizuri. (Kama kuna mwanamke msomi humu aje nimuonyeshe ujinga wake ulipo)

Hili hatuwalaumu, sababu mapambio yalizidi sana katika elimu zao.
 
Mstari wa mwisho.
Wengi hudhani wakishasoma na wao wanakuwa wanaume
Kwa uelewa wangu...wanatafuta mwenza wa kusaidiana kuendesha maisha....
Mwenza atakaye kubalika kwenye jamii vizuri....

Pamoja na yote tukubali ukweli...wanawake wengi sasa wanapata nafasi ya kwenda vyuoni...sio kitu kibaya.

Tunakuja kuharibu pale...kwenye kujua nafasi ya mwanamke ndani ya NDOA....[emoji854][emoji854]
 
Back
Top Bottom