Wanawake wasomi wana changamoto gani kwenye ndoa?

Wanawake wasomi wana changamoto gani kwenye ndoa?

Mwanamke ni mwanamke tu kijana ni akili tu ya kuishi naye inatakiwa

Changamoto zipo kwa kila mwanamke aliyezaliwa na mwanamke


Chukua jiko nakushauri
 
Atasoma malezi na makuzi yake ni tofauti sana na ya yule wankishua, huyu wa maskini anajua kukata kuni, kupika, kufanya usafi na kukea hata watoto maana hajakua kwenye mazingira ya kuwekewa housegir wanne wa kumfulia hadi chupi, though kuna wengine pia wakisoma wanabadilika kulingana na hali ya maisha
Asante kwa mchango wako mwanana
 
Asante.

Hii kitu "Ishini nao kwa akili", huwa ni akili zipi?
Mwanamke ni mwanamke tu kijana ni akili tu ya kuishi naye inatakiwa

Changamoto zipo kwa kila mwanamke aliyezaliwa na mwanamke


Chukua jiko nakushauri
 
Nadhani huku limetumika neno "Wengi" kuliko wote. Nadhani kuna upande una changamoto zaidi kuliko mwingine kwa ngumbaru, la 7 nk kulinganisha na wasomi.
Hakuna ndoa isiyo na changamoto
Mkuu watu wanachukua maneno ya vijiweni na kudhani wanawake wote wasomi kuanzia bachelor degrees hadi Phds ni wakorofi sana kwenye ndoa zao na kama vile hao ngumbaru la saba na wengineo ndoa zao ziko PERFECT na zinadumu milele kitu ambacho si kweli hata kidogo.
 
Nadhani huku limetumika neno "Wengi" kuliko wote. Nadhani kuna upande una changamoto zaidi kuliko mwingine kwa ngumbaru, la 7 nk kulinganisha na wasomi.
Hakuna ndoa isiyo na changamoto
Kuoa ngumbaru ni changamoto zaidi kuliko kuoa msomi. ME akifa msomi kama ni muajiriwa familia haitatereka sana ukilinganisha na ngumbaru mama wa nyumbani ambaye kipato chake ni SIFURI. Msomi anaweza akakaa chini kuwasaidia watoto kwenye homeworks zao ukilinganisha na ngumbaru.
 
Kuoa ngumbaru ni changamoto zaidi kuliko kuoa msomi. ME akifa msomi kama ni muajiriwa familia haitatereka sana ukilinganisha na ngumbaru mama wa nyumbani ambaye kipato chake ni SIFURI. Msomi anaweza akakaa chini kuwasaidia watoto kwenye homeworks zao ukilinganisha na ngumbaru.
Sawa, ila kwenye kudumu nadhani wasio wasomi wanaweza kudumu zaidi. Nadhani pia gepu kubwa la elimu ni tatizo kubwa sana.
 
Kuoa ngumbaru ni changamoto zaidi kuliko kuoa msomi. ME akifa msomi kama ni muajiriwa familia haitatereka sana ukilinganisha na ngumbaru mama wa nyumbani ambaye kipato chake ni SIFURI. Msomi anaweza akakaa chini kuwasaidia watoto kwenye homeworks zao ukilinganisha na ngumbaru.
Kina ngumbaru tumekusikia ila ndo hivyo wanaume wenzio wanatupenda hivyo hivyo,,

Muhimu ni kujua majukumu ya kike tu pasipo kuvuka mipaka yetu kitu ambacho wanawake wengi waliosoma, wenye kazi na pesa kinawashinda
 
Kina ngumbaru tumekusikia ila ndo hivyo wanaume wenzio wanatupenda hivyo hivyo,,

Muhimu ni kujua majukumu ya kike tu pasipo kuvuka mipaka yetu kitu ambacho wanawake wengi waliosoma, wenye kazi na pesa kinawashinda
Nawafahamu walio kwenye ndoa wasomi na kwa kweli sijaona hata mmoja aliyeshindwa majukumu yake kama mke na waume zao ni furaha tele kwenye ndoa zao ndiyo sababu hii dhana ya wasomi kwenye ndoa ni wakorofi naipinga. Ndoa zote zina changamoto zile zile bila kujali ungumbaru au usomi na zote hutokea kuvunjika.
 
Kina ngumbaru tumekusikia ila ndo hivyo wanaume wenzio wanatupenda hivyo hivyo,,

Muhimu ni kujua majukumu ya kike tu pasipo kuvuka mipaka yetu kitu ambacho wanawake wengi waliosoma, wenye kazi na pesa kinawashinda
Kujua mipaka[emoji120]
 
Nadhani huku limetumika neno "Wengi" kuliko wote. Nadhani kuna upande una changamoto zaidi kuliko mwingine kwa ngumbaru, la 7 nk kulinganisha na wasomi.
Hakuna ndoa isiyo na changamoto
changamoto wanazopata waliooa mademu wasomi...waliooa darasa la saba wanazisikia tu bombani.upande wa waliooa wasomi una changamoto zaidi
 
Kina ngumbaru tumekusikia ila ndo hivyo wanaume wenzio wanatupenda hivyo hivyo,,

Muhimu ni kujua majukumu ya kike tu pasipo kuvuka mipaka yetu kitu ambacho wanawake wengi waliosoma, wenye kazi na pesa kinawashinda
huyu anaongea nini huyuu sasa homework kitu gani???
 
Back
Top Bottom