Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,683
- 98,660
Nyie mlikimbia umande?
Kusoma kipaji
Nyie mlikimbia umande?
Punguza uoga mkuu.Wasalaam wanajukwaa hili pendwa.
Niende moja kwa moja kwenye swali, naomba kwa wazoefu ambao mmeoa wanawake wasomi kuanzia shahada ya kwanza (Bachelor's degree) kuendelea, wana changamoto gani hasa kulinganisha na hawa wenye elimu chini ya hapo kwenye ndoa?
Mkono unaunga hoja[emoji854][emoji854]Punguza uoga mkuu.
Ukisha oa, unapaswa kusimama kama mume na baba mwenye nyumba, na hayo ma degeree pamoja na masta zake zinaishia mlangoni kila anapo rejea home
Mimi wangu pamoja na hiyo masta, lakini heshima adabu ua utii unatawala zaidi. Tena mimi ni baba, mume mwenye kujivunia zaidi dadadeki.....Mkono unaunga hoja[emoji854][emoji854]
Kwanini mkuu...??Achana nao kabisa
Okay..Wengi miongoni mwao Kukupa "chiu" hadi ajisikie yeye mwenyewe
Hata hivyo hakuna mkate mgumu kwenye chai
This is absolutely not true...Kileee kipengelee Chaa Hakiiii SAWA ndioo changamotooo kubwaaa
Mkuu, hii sio kweli hata kidogoWanapenda 50% kwa 50% ukimwambia basi nunua sukari utasikia mimi sio baba mwenye nyumba, ongeren mliooa hizo digrii na mastazi
Aiseeeee.....Wanaamini wako sawa kwa chochote wanachokifanya
Kama vipi, muwekee house boy..............[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wajuaji sana.. ukiwaweka ndan tu wanataka house girl
Hawa vijana wa leo ni yogoyogo sana hadi wanatia hasira wallah....[emoji3525][emoji3525]Hatuna tatizo chukua jiko Hilo.
Why mkuu...Achana nao kabisa
Kwa nini mkuuMkuu, hii sio kweli hata kidogo
Hivi wamekumbwa na nini?waache uoga😂Hawa vijana wa leo ni yogoyogo sana hadi wanatia hasira wallah....[emoji3525][emoji3525]
Hili ni kosa la kimakuzi, na nikosa la jinai skumoja mke kumjibu hivyo mume wake.Jifunze kuzoea kauli za tusibabaishane lakini uwe na kifua kigumu kuvumilia mambo.
Hata wasipobadilika unawageuza singo mama unatupa kule unatafuta anayejua maana ya ndoa mnafanya maisha!Hii hatari sana. Inabidi wabadilike