Wanawake warefu na weupe punguzeni dharau

Wanawake warefu na weupe punguzeni dharau

Mtoa mada hata kuandika tu ujui au umesoma koromije ..eti reo badala ya Leo, zarau, badala ya dharau
 
Mimi huwa nawaona kama siwaoni vile, unastukia wenyeweee wanajileta unagonga Kama kumsukuma mlevi! Tatizo lenu vijana mnajinyenyekeza mno mpaka mnaonekana kama sisimizi! Ukionesha kutowazuzukia wao watakwambia Manjagata unaringa wewe!!! Sasa hspo ushindwe wewe tu!
 
natunaini hamjambo

reo nimeona bola tishirikiashane kuhusu tabia za hivi viumbe vya aina hizi.mbili
::wanawake warefu::wanawake weupe

ndugu zangu hawa watu ni wanazarauuu sjapata kuona sjui inatokana na nini mpaka wanakuwa hivi na takwimu.zina.onesha wanaongoza kwa kuachika kutokana na zarau zao kama wenyewe wapo humu msumari wa power tiler uwachome
Mkuu kwani wewe ni Andunje?
 
natunaini hamjambo

reo nimeona bola tishirikiashane kuhusu tabia za hivi viumbe vya aina hizi.mbili
::wanawake warefu::wanawake weupe

ndugu zangu hawa watu ni wanazarauuu sjapata kuona sjui inatokana na nini mpaka wanakuwa hivi na takwimu.zina.onesha wanaongoza kwa kuachika kutokana na zarau zao kama wenyewe wapo humu msumari wa power tiler uwachome
Hii inaitwa bampa 2 bampa

Jana kuna member humu alileta uzi usemao "Wanaume warefu weupe wanaringa" leo na wewe umekuja na uzi wenye maudhui yale yale,

Sasa je, hao viumbe wengine wasiokuwa warefu na weupe mnawaweka katika kundi gani?
 
natunaini hamjambo

reo nimeona bola tishirikiashane kuhusu tabia za hivi viumbe vya aina hizi.mbili
::wanawake warefu::wanawake weupe

ndugu zangu hawa watu ni wanazarauuu sjapata kuona sjui inatokana na nini mpaka wanakuwa hivi na takwimu.zina.onesha wanaongoza kwa kuachika kutokana na zarau zao kama wenyewe wapo humu msumari wa power tiler uwachome
Reo= leo
Bola=bora
Jitahidi kuwa makini kwenye herufi hizi mkuu, asante kwa kunielewa
 
Back
Top Bottom