Hakunaga haki sawa. Hiyo ni mbinu inayotumika na dunia kuhubiriwa kuharibu jamiiThis is something that has to be preached upon. Sio ule ujinga wa haki sawa kwa kigezo cha ku undermine wanaume at all costs.
Uwe na pesa,usiwe na pesa Mwanaume atabaki kua Mwanaume tu!! Mimi hata mke wangu ashinde biko bado Mimi nitakua Mwanaume tu,pesa yake haibadilishi uwanaume wangu hata siku moja!! Nawakumbusha Wanaume wote msikubali kujipa unyonge mbele ya mtu aliyepewa kichwa kimoja tu,wakati wwe Mwanaume umepewa vichwa viwili, kimoja cha kufikiria na kingine cha kutia akili!!Siku hizi wanawake wamekuwa niwatu wanafanya vibiashara vyenye kuwapa 10000-50000 kwa siku sasa hiii huwapa Sana confidence wanawake nakuoa kuwa nawao wanaweza kuwa baba ndo maaan sikuiz masingle. Maza wanazid kuongezeka hapa mjini na wengine wanpenda kuwa masingle maza yaaan.
Pia wanaume wengi hapa mjin wamekuja kuwa wavivu mnooo kuliko wanawake so unakuta mwanamke anamvisha anamnunulia pombe na mda mwingine mwanamke ndo anasaidia familia ya mwanaume.
Hiii ni mbaya sana mwanamke kumpita mwanaume kipato niheriii mwanamke akupite umri ila sio kipato bana hawa wanawak hawa wakiwa juuu kifedha.
Bro hata huongeeee nn hakuna kitu atakuelewa . Hiii ilinikuta kipind nipo marioo sitak hela ila nataka mwanamke mwenye hela nilikuwa napigiwa kelele bar daah nakuitwa kaka kuku yaaan[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
😂 😂 😂 😂 😂 mtindi ndalahapo kasha kwisha kabixa shokapu
Jiwe lako limempata huko gizani, ndiyo maana akakurupuka!![emoji2][emoji3]Bado hujanielewa mpenzi wangu..!!
Ile 'Manhood' kwenye jamii yetu inaenda kutoweka kwa kasi sana, Ladies punguzeni uzungu jamani, this is too much.!!Hi guys,
Sijawasalimu siku nyingi wacha tu Leo niwasalimu,
Naomba tu nisichokwe, kuna vijitabia kwenye jamii wengine hatuwezi vifumbia macho, wahusika nawasema vizuri tu na wengine humu wenye vijitabia hivyo nawakumbusha tu aiseeh' waachane navyo maana vinaboaa..!!
Kuna hii tabia hasa naona hawa warembo wa sahii ndiyo wamepamba nayo moto khatari, hivi huu ujasiri wadada wa kuwajibu ovyo waume ama wapenzi wenu mbele za watu mnatoa wapi..!?
Good Lord..! Vidada vya sikuhizi havina kheshima jamani mpaka kero.! Yaani unakuwa pahala mpaka pa kuweka uso wako unakosa, kama ndiyo upo ugenini unatamani kuaga.!
Yaani huwa naishiwa pozi mpaka wakati mwingine nalazimika kutoka nje maana najiskia vibaya sana, nawaza tu Mimi nahisi vibaya hivi, je huyu nwanaume wa watu maskiini! Walaqhi' you guys are passing through hell uwiiih'.. Naanza kupunguza kuwahukumu kuna mambo sisi wanawake ndiyo chanzo, vile nisivyopenda mtu anidharau halafu naona mwanaume, Baba, Kichwa cha familia anadhalilishwa kiasi kile mbele za watu, yaani mwanamke hajali kuna watoto ama mgeni, anaropoka tu neno lolote linalomjia kinywani, wanawake wenye hii tabia kuni yenu inachochewa, mlivyoambiwa 'watiini waume zenu' hamkuambiwa bahati mbaya..!
Hivi ni kizazi gani kinatengenezwa sahii.? Ni ukosefu wa malezi.? Ni hizi pesa wanawake wanazomiliki? Ni wanaume kuna mahala mnafeli? Ama ni gani.? Hii kiburi na jeuri wako nayo wanawake wa sahii ni ya dunia nyingine, wametoka nayo wapi, maana khali ndiyo inazidi kuwa mbaya, yaani inafika pahala you can't differentiate the two, hujui here who issa husband, who issa wife maana wote wamemea pembe.!
Naomba niachie hapa sintomaliza, Wanaume ni lazima mfanye jambo haqyamama, Ile 'Manhood' kwenye jamii yetu inaenda kutoweka kwa kasi sana, Ladies punguzeni uzungu jamani, this is too much.!!
Jana ulisema mwanamke ndio yupo responsible kulinda ndoa, hatakiwi kukosea na mumewe akikosea ni lazima amsameheKwenye kuitafuta amani wote mpo responsible. Lazma muhakikishe all stressings are out! Vitu ambavyo sio vya lazima muachane navyo concetrate on what works kwa wakati huo na kushirikiana. Mambo ya kuvimbiana ndio yanaua amani katika ndoa nyingi. Ukifanyia jambo zuri mpenzi wako humfanyii favor bali unatekeleza wajibu wako kama patner. First approach towards a happy relationship.
Haki sawa haitakaa iwepo, we have dix and thats what make the major differences. Mwanamume kuwa imara pia it takes malezi proper. If boys are raised to be men huwezi kuta magoigoi.Hakunaga haki sawa. Hiyo ni mbinu inayotumika na dunia kuhubiriwa kuharibu jamii
Na kibaya zaidi siku hizi hata wanaume wanadai haki sawa
Haya ndio manenoUwe na pesa,usiwe na pesa Mwanaume atabaki kua Mwanaume tu!! Mimi hata mke wangu ashinde biko bado Mimi nitakua Mwanaume tu,pesa yake haibadilishi uwanaume wangu hata siku moja!! Nawakumbusha Wanaume wote msikubali kujipa unyonge mbele ya mtu aliyepewa kichwa kimoja tu,wakati wwe Mwanaume umepewa vichwa viwili, kimoja cha kufikiria na kingine cha kutia akili!!
Wanaume wengi wamekwama pale tulipoaamini silaha ya Mwanaume ni pesa! Na ndiyo maana Mwanaume akikutana na Mwanamke mwenye pesa eti anajiona Kama siyo Mwanaume tena! Huo ni Ujinga wa juu sana!!Wanaume kuna mahala mnakwama??
Mungu aingilie kati tu aisee! Hawa viumbe ni hatari.
Haki sawa haitakaa iwepo, we have dix and thats what make the major differences. Mwanamume kuwa imara pia it takes malezi proper. If boys are raised to be men huwezi kuta magoigoi.
Sasa nyie endeleeni kuwapangia akina Davis ratiba za kuosha vyombo na kukaa kaa jikoni halafu muone balaa lake. Treat your boys waweze ku behave like men huko mbeleni.
Huwa nawaambia kila siku humu, utasikia tafuta pesa...mwanaume pesa. Nikiona mwanaume anaongea hivyo huwa namdharau sana, mwanaume mnajishusha sana thamani siku hizi...yaani mnataka kusema ninyi sio kitu hadi mbustiwe na pesa? Bure kabisaWanaume wengi wamekwama pale tulipoaamini silaha ya Mwanaume ni pesa! Na ndiyo maana Mwanaume akikutana na Mwanamke mwenye pesa eti anajiona Kama siyo Mwanaume tena! Huo ni Ujinga wa juu sana!!
Mwanamke mwenye dharau kwa mume maana yake anaenda kufundisha watoto wake wa kike tabia hio hio ya kudharau wanaume hata wakiwa wakubwa wataishia kuwa wanyanyasaji.
Tunatengeneza sheria za kutaka mwanamke afanane na mwanaume.Uwe na pesa,usiwe na pesa Mwanaume atabaki kua Mwanaume tu!! Mimi hata mke wangu ashinde biko bado Mimi nitakua Mwanaume tu,pesa yake haibadilishi uwanaume wangu hata siku moja!! Nawakumbusha Wanaume wote msikubali kujipa unyonge mbele ya mtu aliyepewa kichwa kimoja tu,wakati wwe Mwanaume umepewa vichwa viwili, kimoja cha kufikiria na kingine cha kutia akili!!
Atafokewa na mkewe kama mtoto...You dont have to raise voices ongea na Davis kama mtu mzima. Very gently ask him kwanini amefanya hiki au kile. Akupe maelekezo. Kama hayatoshi mkanye na umuelekeze what to do situation ya namna hio ikitokea.Davis anakusalimia uncle🤣🤣🤣🤣🤣
Mawazo ya kimasikini haya! Kwa hiyo wwe unataka uheshimiwe kisa una pesa!? Sasa hapo anaeheshimiwa Ni Nani!? Wwe au pesa!?Heshima ya mwanaume ni pochi yake. Kama huna hela utadharaulika tu
Wanawake masikini ndiyo wanakuwaga na heshima fake! Akipata pesa na heshima fake nayo inaondoka!!Heshima ya mwanaume ni pochi yake. Kama huna hela utadharaulika tu
Amini usiamini,, nguvu ya uchumi ya mwanaume ndiyo inayoenda kuleta heshima kwenye jamii.Huwa nawaambia kila siku humu, utasikia tafuta pesa...mwanaume pesa. Nikiona mwanaume anaongea hivyo huwa namdharau sana, mwanaume mnajishusha sana thamani siku hizi...yaani mnataka kusema ninyi sio kitu hadi mbustiwe na pesa? Bure kabisa