Wanawake wanataka uhakika wa maisha/pesa si 6 packs!

Wanawake wanataka uhakika wa maisha/pesa si 6 packs!

Kuna watu wana sixpacks lakini kitandani ni zero kabisa wakati sisi wembamba na hatuna sixpacks tuko safi kitandani na tunapiga show ya kumfanya mwanamke aridhike,kikubwa nikujua jinsi ya kujizuia kumwaga haraka na kufanya mazoezi ya kawaida ambayo yatafanya damu izunguke mwilini ipasavyo.Kwa mtu ambaye amekariri kua sixpacks ndo zinazosex hajui kua mapenzi ni ubunifu.
 
Sijui kwenye miji mingine mimi sina six pack wala twelve pack ila ninapakua warembo bila kikwazo chochote nikilogwa nimkatie usawa mrefu basi atanibazitza majina yoote anayo dhani ni mazuri Pesa ndio habari ya mujini
 
Mkuu ukiwa mtafutaji wa pesa kisha ukajiweka kigentle man yaani hata confidence huja yenyewe na wanawake huja wenyewe kazi yako inakuwa ni kuchagua tu yupi anafaa yupi hafai.
Absolutely true
 
Kila mtu na kivutio chake hapo wapo wanawake wanajiweza financially wanawataka hao 6 park na viceversa
 
Six pack ni kwa vijana wasiokuwa na la kufanya.....mtu huko bize kurekebisha maisha na mendeleo huo muda wa kubeba zege utaupata wapi? Ukiona kijana ana 6 pack mjini juwa tu huyo hana la kufanya au la ni msanii tu wa fleva anayeshinda studio kusubiri kutengenezewa beats huku akifanya mazoezi ya vyuma.
 
Back
Top Bottom