Wanawake wanataka uhakika wa maisha/pesa si 6 packs!

Wanawake wanataka uhakika wa maisha/pesa si 6 packs!

kuna wanawake wana uhakika wa maisha so wanahitaji bodybuilder wa kuwatatua...usijedhani madem wote wanashida na vihela vyako..sisemi tustafute
hela...vilevile sisemi tuwe nyamauzembe....
 
Wewe kijana kutwa unanyanyua vyuma uwavutie wanawake kwa kuwa na six packs, badala ya kutafuta pesa. Ukweli ni kuwa wengi wa wanawake wanatafuta uhakika wa maisha ya baadae kwa kuwa na mtu mwenye FINANCIAL STABILITY ambae atampa malazi/nyumba, ada za watoto, matumizi binafsi na vitega uchumi kadhaa. Sasa wewe endelea kunyanyua nyuma uone wazee na vitambi vyao wanavyoendelea kupata kipochi manyoya cha wanawake wazuri.

NB: Six packs hata kondoo anazo!
e5f12a0a3019d0061420f73abb2332d0.jpg
 
Wewe kijana kutwa unanyanyua vyuma uwavutie wanawake kwa kuwa na six packs, badala ya kutafuta pesa. Ukweli ni kuwa wengi wa wanawake wanatafuta uhakika wa maisha ya baadae kwa kuwa na mtu mwenye FINANCIAL STABILITY ambae atampa malazi/nyumba, ada za watoto, matumizi binafsi na vitega uchumi kadhaa. Sasa wewe endelea kunyanyua nyuma uone wazee na vitambi vyao wanavyoendelea kupata kipochi manyoya cha wanawake wazuri.

NB: Six packs hata kondoo anazo!
Daaaahh... 6 paks hata kondoo anazo.... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
We kuwa na hela zako halafu zero kitandani!!!! Ndipo utakapo ona mwenye six pack akikugongea huyu mke wako
kwani 6 packs ndo zinagonga mwanamke? hujui hata hao wenye six packs WANAGONGWA mlango taka kwa tamaa ya pesa? So dawa hapa ni kutafuta pesa si six packs, maana kama huna pesa wenye nazo watakugonga wewe na demu wako kwa pesa zao.
Chezea njaa wewe!
 
Tambua, kinachotokea wakati wa ku build body kwa heavy exercise.
Ni kwamba unazinyima basic needs cell zako ambapo zina respond kwa ku hypertrophy ili kukidhi increased demands unazosababisha kwa mazoezi,mwisho unazifanya cell zako kuwa kubwa lakini pia zenye uhihaji mkubwa wa oxygen and nutrients pia zinakuwa hazina normal healthy.
Mazoezi fanya ya wastani tu,usifanye mazoezi kutafuta six packs,hizo ni above normal exercises.
Pia usifurahie kitambi maana kuwa na kitambi ni risk factor kwa magonjwa kama hypertension na diabetes melitus(tumia pesa zako vizuri).
CONCLUSION;fanya mazoezi ya wastani kuufanya mwili wako kuwa normal physiologically,usitafute six packs na pia usiwe mzembe mpaka kupata obesity,penzi la dhati ni multifactorial na haliwezi kuwa decided na six packs au pesa pekee.
 
Wewe kijana kutwa unanyanyua vyuma uwavutie wanawake kwa kuwa na six packs, badala ya kutafuta pesa. Ukweli ni kuwa wengi wa wanawake wanatafuta uhakika wa maisha ya baadae kwa kuwa na mtu mwenye FINANCIAL STABILITY ambae atampa malazi/nyumba, ada za watoto, matumizi binafsi na vitega uchumi kadhaa. Sasa wewe endelea kunyanyua nyuma uone wazee na vitambi vyao wanavyoendelea kupata kipochi manyoya cha wanawake wazuri.

NB: Six packs hata kondoo anazo!
Wewe mbona unajichetua sana wewe ndio msemaji wao..!??
 
kwani 6 packs ndo zinagonga mwanamke? hujui hata hao wenye six packs WANAGONGWA mlango taka kwa tamaa ya pesa? So dawa hapa ni kutafuta pesa si six packs, maana kama huna pesa wenye nazo watakugonga wewe na demu wako kwa pesa zao.
Chezea njaa wewe!
Haya sawa mkuu
 
Wewe kijana kutwa unanyanyua vyuma uwavutie wanawake kwa kuwa na six packs, badala ya kutafuta pesa. Ukweli ni kuwa wengi wa wanawake wanatafuta uhakika wa maisha ya baadae kwa kuwa na mtu mwenye FINANCIAL STABILITY ambae atampa malazi/nyumba, ada za watoto, matumizi binafsi na vitega uchumi kadhaa. Sasa wewe endelea kunyanyua nyuma uone wazee na vitambi vyao wanavyoendelea kupata kipochi manyoya cha wanawake wazuri.

NB: Six packs hata kondoo anazo!
Mkuu six pack ya kondoo ikoje, au iko pande zipi kwenye mwili wake?
 
Back
Top Bottom