Wanawake wanaopora madaraka ya waume zao tuwafanyaje??? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wanaopora madaraka ya waume zao tuwafanyaje???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 4, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,168
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    hivi sitaki kuwa msemajinaomba tuwasaidie wanaume wengi hapa jamvini wanaendeshwa kama moto na wake zao hii ni pamoja na madaraka ya wanaume kujimilikisha wanawake .aiajalishi una kipato kuliko mwanaume soma quran na baibo vyotee mwanaume ndie kichwa na sasa kama ulikuwa ujui hili acha kabisa mwachie mwanaume awe kichwa na wewe uwe msaidizi.ukiwa kama mdau wa ndoa ama unaekaribia kuoa unamdaidiaje dume hili hata kama atojitaja hapa jamvini
    nakaribisha maoni
    Masharti na maoni kuzingatiwa....
     
  2. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pdidy mie nakubaliana kabisa nawewe kabisa mwanaume ni kichwa cha nyumba na sie ni wasaidizi, Lakini siku hizi mambo yamebadilika mwanaume unatakiwa uwe na msaidizi mmoja tu lakini nyie wenzetu badala ya kuwa na mmojaa unakuwa nao wengi. Sasa yule ambaye ni msaidiizi halali akishaona mabadiliko naye anatafuta mbinu mbadala ya kupora madaraka yako. Hii haijalishi atatumia mbinu gani sijui. Kingine nadhani hata mifumo ya inachangia.
     
  3. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hivi wee Pdidy hapo airport kuna njaa gani? uwanja unanuaka kama upo chooni hebu safisheni huo uwanja
     
  4. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni hali ambayo iwapo mwanaume ataindekeza tangu awali, hujijenga na hatimaye mwanamke ku-take over completely. Ukiyumba kwenye msimamo ktk hatua za awali mambo huenda kombo kwa wakati wote utakaosalia!
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,859
    Likes Received: 6,351
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe, ila...
    "An eye for an eye will make the whole world go blind." - Mhenga, Mahatma Gandhi.
    Don't u think?!??
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,722
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Hii hoja ya msingi,ngoja nisubiri kidogo walio kwenye mahusiano ya kudumu(walioa na kuolewa) waje walidadavue,halafu nami ntajitosa maake siku hizi wanawake mmmmmmh!
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Jambo moja la kuelewa ni kuwa wanawake hawapori madaraka bali wanakabidhiwa na wahusika ambao kwa namna moja ama nyingine huwa wameshindwa kuyatumia ipasavyo kwa manufaa ya familia.
     
  8. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 821
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Wanaume wa leo asilimia kubwa wamekataa majukumu. Wanawake wameshika usukani. Kwishney!
     
  9. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,030
    Likes Received: 2,632
    Trophy Points: 280
    Utuombe radhi tafadhali
     
  10. k

    kamalaika Senior Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 186
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Very well said. Wanaume wengi wamekataa majukumu.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,168
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    aaaahaaaa nimekupata yaaani mnatumia uditectaship
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,168
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    usiogope hata lazaro alinuka baada ya muda akafufuka na kuanza kula kuku muda ukifika harufu itaisha nao watafufuliwa mkuu
    nted
     
  13. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani hii kitu imekuja baada ya Wanaume kuacha kuwatandika mangumi wake zao au wapenzi wao ndio maana wa kina dada na wanawake wanakuwa wanawapanda vichwani wanaume.
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    uombwe msamaha wa nin?
    ata toilet pepa ulet nyumban wewe kula kulala wat do xpect?

    play your role ..heshima na adabu utapewa...UKICHWA WA NYUMBA UNALETWA NA MAJUKUMU UNAYOPAFOMU....

    baba utambulika kwa majukumu yake
    kinyume cha apo tegemea WORSE
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,802
    Likes Received: 19,312
    Trophy Points: 280
    Haa, mijanadume mingine bwana ikiona mwanammke anasikilizana na mumewe basi wanaona mwanamme kisha tawaliwa! mnanini nyie?

    Na ukiona mwanamme hajatulia kwa mkewe ujuwe huyo mwanamke hajafundwa akafundika. Aliefundika, kumtia mwanamme kwapani ni kitu kidogo tu, ni kujuwa tu wapi pa kumkuna. Mnanshangaza.
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,085
    Likes Received: 2,957
    Trophy Points: 280
    Yapo mambo mengi yanayosababisha mambo haya,mojawapo ni matatizo ya utegemezi wa hisia na kutokujiamini kwa wanaume!
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,084
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280
    Tugawieni madaraka ili tusichukue wenyewe...

    Na kwa miaka hii madaraka
    Ni kuchangiana na si kitu cha mtu mmoja
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani ni yule anae weza kubeba mzigo wa madaraka ndie anafaa. Utakaa tu kumtii mume wakati anaonekana kabisa hawezi kuipeleka familia kwenye mstari? Ukiona mke anavaa madaraka maana yake karuhusiwa na mume wake, kama vile mke anavo weza kumruhusu mume wake kua kiongozi wa familia. full stop.
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0


    :fish::A S 103:
     
Loading...