U wish u cudu be IGPyani Cajojo i wish
Babu Aspirin amenidhibiti hapa mkuu Mimi ndiye mke halali wa ndoa
Shangaa na ww,majitu mengine sijui huwa yanakosa cha kuongea. Humu kuna watu malaki na hatufahamiani. Sijui katumia kigezo gani kuandika hayo.Hao ni kipenda roho chako na unawajua maybe phisicaly na mnamahusiano ya karibu. Sasa unavyokuja na mjumuisho hapa wanawake wa MMU sijakuelewa hebu fafanua umetujuaje wote?Au kupitia comments
[emoji23]na waliomvutia yeyehivi kuna mtu hajieshimu huku duniani ? sema wanawake wanaokuheshimu wewe ! kiswahili sio kigumu hivo mkuu
Yuko stressed anataka hao aliowataja wamuonee hurumaShangaa na ww,majitu mengine sijui huwa yanakosa cha kuongea. Humu kuna watu malaki na hatufahamiani. Sijui katumia kigezo gani kuandika hayo.
mbona hata mimi namuonea wivu ila nilikua sijui naanza vipiBabu Aspirin amenidhibiti hapa mkuu Mimi ndiye mke halali wa ndoa
Ulishaona Malaika hajiheshimu?shansarie anajiheshimu kweli??[emoji4][emoji4][emoji4]
Not true...may be kwakoAs a person thinks in his or her heart so is he or she.
Anawajua kupitia comments. Heshima, akili na busara zako haina haja kila mtu azijueHao ni kipenda roho chako na unawajua maybe phisicaly na mnamahusiano ya karibu. Sasa unavyokuja na mjumuisho hapa wanawake wa MMU sijakuelewa hebu fafanua umetujuaje wote?Au kupitia comments
Sorry, I have no time for that and am not here for debate.hayo ndo maoni yangu, period!Can you backup your assertion?
Acha kujifanya uelewi jamaa anacho maanisha na kuleta lugha zako,anacho maanisha umekielewa ni ujeri tu unakusumbua au kwasababu ujatajwahivi kuna mtu hajieshimu huku duniani ? sema wanawake wanaokuheshimu wewe ! kiswahili sio kigumu hivo mkuu
What did you mean by writing "Physicaly"?Hao ni kipenda roho chako na unawajua maybe phisicaly na mnamahusiano ya karibu. Sasa unavyokuja na mjumuisho hapa wanawake wa MMU sijakuelewa hebu fafanua umetujuaje wote?Au kupitia comments
Kumbe wewe nchawi unawaza kama mimimbona hata mimi namuonea wivu ila nilikua sijui naanza vipi
hebu tushauriane
kweli kabisa hasira zako sio za nchi hiiMama naomba yaishie hapa.... Wengine tumezaliwa na hasira zetu..
kweli kabisa khaaa
ahhaaaaaa