Wanawake walevi huchepuka kwenye mahusiano

Wanawake walevi huchepuka kwenye mahusiano

ya

yap..tht una 5000 alafu una kiu cha bia had koo linawaka[emoji23][emoji23]kuliwa kupo
Hapana kujiendekeza na kuendekeza njaa tu. Sema mi najishaua nikitaka pombe pa kuzipata najua kupo ndo maana siwezi kuliwa kirahisi kwa kiu. Sema kuna muda kiu kikikushika jamani. Kuna siku nimetoka ndani saa tano nikakaa nje ya kwangu kuna dada anauza pombe nikatuliza nafsi kidogo
 
pombe kamwe haimuachi aliyeitumia salama,lazima iombe msaada kwenye tuta tu...
Mimi mwenyewe nikimtaka mdada,lazima nijue kwanza anatumia kilevi? kama anatumia basi mimi nguvu yangu naimarisha kwenye kulipa bill ya bia na nyama tu...90% kazi inakuwa imeishakwisha😀😀😀
Labda kama na yeye kakuelewa
 
Hapana kujiendekeza na kuendekeza njaa tu. Sema mi najishaua nikitaka pombe pa kuzipata najua kupo ndo maana siwezi kuliwa kirahisi kwa kiu. Sema kuna muda kiu kikikushika jamani. Kuna siku nimetoka ndani saa tano nikakaa nje ya kwangu kuna dada anauza pombe nikatuliza nafsi kidogo
😂😂😂😂✌✌mie kushikwa kbs na kiu hapana mie sitak mwili uniendeshe kbs..hubby akiwa hana hela na an kiu unaweza sema kachanganyikiwa anaanza kutafta hela had kwnguo zangu 😂😂teana anajifungia kbs hqha aise3
 
Katika pitapita zangu za kuyapiga maji... Nikiwa na crew na jamaa zangu, sijawah kukutana na mwanamke (ama binti/mke wa mtu) Ambaye atakaa na sisi/na mimi asitoe namba ya simu baada ya kugigida pombe ama hata kuondoka nae kabisa..

Nasisitiza, kama hajachepuka alhamis, atachepuka jumamos
hahahaha
 
[emoji86][emoji86][emoji86][emoji87]Elli siku 1 nitakunyweshwa ww ujue[emoji86]... yaan utakunywa bla shuruti..intelijensia ya kike itahusika..utakunywa kwa mahaba kam yoteeee na stataka ulewe..[emoji4][emoji4]
Hahahaha, siwezi. Labda [emoji485] ila sio [emoji481]....
 
mimi[emoji481][emoji808][emoji485][emoji818]..ila kuna desperado ina ladha nzuri sana ila ww hutaiweza ..na smirnof blak ice unakunywa taste km.fanta tu..ila alcohol yake sio ya kawaidia aisee
Vodka, Smirnoff sawa tu!!
 
Watu wanagegedwa kirahisi tu, utaskia "Niko na shemeji hapa tunakunywa"[emoji16][emoji16], Mwanamke mlevi ni rahisi tu Kuingia urafiki na mwanaume palepale bar, tena Wanakubalian kirahisi tu "twende tukalale kwangu" Ndo mana mwanaume mlevi akitaka kupata wa kugegeda anaenda zake bar tu....
Pombe huleta UKARIMU
Hujanipata kizembe hivyo bado sanaaaa
 
Back
Top Bottom