sweetlee
JF-Expert Member
- Feb 13, 2015
- 4,050
- 14,770
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Haaaahaaa.....mkuu mi nimeongea tuu but kama umekaa kimarioo shtuka!
Mademu hela yao huwa inawauma kinoma, kinatural tuu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Haaaahaaa.....mkuu mi nimeongea tuu but kama umekaa kimarioo shtuka!
Mademu hela yao huwa inawauma kinoma, kinatural tuu
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji3] ili aache kuuliza uliza[emoji114][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]nilikua sijaiona hii [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji87][emoji86]
😂😂😂😅😂😅😅🔥🔥🔥🔥👐👐Kwani unataka tulipe ili ugundue nini labda[emoji23][emoji23][emoji23]
Walaaaa...wanawakilishwa na wewe unaowapata hukoo...hahahahaa,kumbe ndiyo hao hao wanawakilisha na wewe
Kwa kweli tena nyingi si hela ya nyanyaOf course....but niwe nimekula hela ako but at the first sight no way....
kweli my dear,hapa tunapiga story tu, huo umarioo nauskia tu kwa jirani..mimi siyo mwanaume wa dsm/kinondoni au sinzaHaaaahaaa.....mkuu mi nimeongea tuu but kama umekaa kimarioo shtuka!
Mademu hela yao huwa inawauma kinoma, kinatural tuu
Inachosha banaawine inachangamsha tu ndiyo raha yake....wala haikai sana mwilini kama mibia
Hebu aseme tu jamani [emoji1][emoji1][emoji1][emoji23][emoji23][emoji23][emoji28][emoji23][emoji28][emoji28][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji114][emoji114]
🙂🙂🙂 ntake radhi witnessWalaaaa...wanawakilishwa na wewe unaowapata hukoo...
HaaahaaaKwani unataka tulipe ili ugundue nini labda[emoji23][emoji23][emoji23]
KabisaaKwa kweli tena nyingi si hela ya nyanya
bado mchana ,atasema usiku pillow talkHebu aseme tu jamani [emoji1][emoji1][emoji1]
acha kbs aisee jogoo analia nyie ndo mnaachiana🙊🙉🐒🐒🐒😀😀😀 zinashuka mazima....inakuwa balaa hapo mechi yake. nimekuelewa kiutu uzima
[emoji855][emoji855][emoji855][emoji855]acha kbs aisee jogoo analia nyie ndo mnaachiana[emoji87][emoji86][emoji205][emoji205][emoji205]
🙂🙂🙂🙂hiyo michezo wallah mtoto hatumwi dukani,si chini ya safari sita kwa kumi hapo,mnakuja kuamshwa na watoto wanaomba nauli ya shule😛😛😛acha kbs aisee jogoo analia nyie ndo mnaachiana🙊🙉🐒🐒🐒
😂😂😂tuishie hapa mkuu🙂🙂🙂🙂hiyo michezo wallah mtoto hatumwi dukani,si chini ya safari sita kwa kumi hapo,mnakuja kuamshwa na watoto wanaomba nauli ya shule😛😛😛
Hahaaa...safi sana mkuukweli my dear,hapa tunapiga story tu, huo umarioo nauskia tu kwa jirani..mimi siyo mwanaume wa dsm/kinondoni au sinza
jf ni story tu,kula kwenu hukoHahaaa...safi sana mkuu
poa poa madam,nimekusoma. enjoy your wkend😂😂😂tuishie hapa mkuu
😂😂😂👐jf ni story tu,kula kwenu huko