Wanawake walevi huchepuka kwenye mahusiano

Wanawake walevi huchepuka kwenye mahusiano

Tunaishi maisha mafupi saaaana, usitake ubebe mizigo isiyobebeka! We live once! Kama starehe yako ni pombe, go for it, kama ni ngono Tena kwa mtu unayempenda, usijizuie talk! Kama starehe yako ni kutafuta pesa, Aaghh tafuta day and night, kama starehe yako ni kusafiri kama Mimi, fanya, Mimi naweza kuamka anytime nikaondoka, I enjoy being alone. Sehemu tulivu, mashambani! Last time I drove usiku Mzima alone Dar to Kyela.... Ndio starehe yangu!
Asee mkuu umenifurahisha kinoma!.... Ulichokisema ndo protocol yangu ya maisha!

We live once...sasa cha kujitesa?? Huh[emoji15]
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji108][emoji108][emoji108][emoji109][emoji109] mm pia sina mazoea ya kununuliwa naenda bar nikiwa gado na atakayetokeza kununua asiniharass kuhamia meza yake[emoji57]maana hawakawii kuanza kukuuliza unachat na nan[emoji16]
Hahahahaa.. kwanza na ulevi wangu wote bado sina ujasiri wa kwenda bar mwenyewe. Nisipoenda na rafiki zangu basi naenda na bby. Nikiwa na wanawake wenzangu sawa nalipa ila na mwanaume hata rafiki yangu sijawahi pewa nafasi ya kujilipia. Wanalipaga wenyeweee.
 
Nimekuja

Nimeshangaa sana hiyo kauli. Anaokutana nao ndio wapo hivyo. Nakunywa hela yangu sijazoea offer za kijinga unanipata wapi kwa mfano. Wanaokunywa pombe za kunuliwa wanarudisha fadhila hizo kwa kujirahisisha.

Kuna wanawake unawakuta bar wanapata drinks zao hadi mwanaume anaogopa kuwasalimu acha kutongoza.
[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] .....umewafungua hawakulijua hili
 
mimi nnavyojua ni kuwa ukiona mwanamke ana jeuri ya kwenda bar mwenyewe na kununua bia,huyo ana jeuri pia ya kuamua mwanaume gani amlale/achepuke naye.
ila walau ukiona mwanamke anaenda bar na mtu wake au mumewe huyo walau kiasi cha kuchepuka ni kidogo. na mwisho wale wanawake ambao wao wanajua sana kupiga simu na kuomba ofa ya bia,hao ndiyo rahisi kuliko hata unga wa ngano.. za kuambiwa changanya na zako
Umemaliza[emoji119] [emoji119]
 
Stress za maisha nazo zimezidi mno, ngoja tu watu wapige mipombe na kupigana mikito. Ila mlevi nahisi anavunja hiyo amri kiulaini sana...
Walevi wengi wanakuwa tayari na addiction.....wanajua jema na baya coz wamezoea kuwa matingasi, nayemuonea huruma ni yule ambae hagusi pombe, ni viumbe wapenda k or bamia
 
Watu wanapigana miti kwenye gari baada ya Henken kupanda..... Na hawakuwahi kuonana before...

Nasemaje... Oa mke mlevi utembee unaongea mwenyewe
Haaaahaaaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ....mbavu zanguu
 
Tunaishi maisha mafupi saaaana, usitake ubebe mizigo isiyobebeka! We live once! Kama starehe yako ni pombe, go for it, kama ni ngono Tena kwa mtu unayempenda, usijizuie talk! Kama starehe yako ni kutafuta pesa, Aaghh tafuta day and night, kama starehe yako ni kusafiri kama Mimi, fanya, Mimi naweza kuamka anytime nikaondoka, I enjoy being alone. Sehemu tulivu, mashambani! Last time I drove usiku Mzima alone Dar to Kyela.... Ndio starehe yangu!
Usizoee hii kitu. Kuna siku watakuwowa
 
I second uuu...
Tumetofautiana asee!....yaan nikianza kunywa naenjoy ulevi na storee za cheers! ....eti nyege zinipande nimelewa hell no!

Yaan mtu akijaribu anapoteza mda tu

😂😂😂kweli kbs ..labda km mpo na mpenzi wako glas ya 1 tu inaenda direct kwenye vulva😉🙊
 
Back
Top Bottom