benluv
JF-Expert Member
- Feb 13, 2016
- 441
- 343
😛😛😛 kwani wewe ukoje?? hata wewe ukinikalia sawa poa tu,tunapitaUnawapata unao fanana nao.
😛😛😛 kwani wewe ukoje?? hata wewe ukinikalia sawa poa tu,tunapitaUnawapata unao fanana nao.
😂😂 sijui zinaendaga wap.. ila napataga moto tu mwilin..ila machine haichemshi wala nn😂😂😂..ila ss...!hahahahahaaaa...we wa ajabu kweli basi. sasa zinashukia wapi??? we wakukuangalia vizuri...hujatulia best...😛😛😛😛😛
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] anawapata wachovu wenzie
Ndio nina sura Private lakini Sibebwi na chupa za bia.😛😛😛 kwani wewe ukoje?? hata wewe ukinikalia sawa poa tu,tunapita
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]shoga ww ni noma[emoji23][emoji23][emoji23]...
😀😀😀yarabi mbavu zangu,boss asijeniskia nacheka bure hapa... ila sasa nini???😂😂 sijui zinaendaga wap.. ila napataga moto tu mwilin..ila machine haichemshi wala nn😂😂😂..ila ss...!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] zinapanda juu[emoji23][emoji23] sijui zinaendaga wap.. ila napataga moto tu mwilin..ila machine haichemshi wala nn[emoji23][emoji23][emoji23]..ila ss...!
safi sana sweetie,nakutania tu. kwanza napenda mwanamke ambaye mnaweza kushare bill za vinywaji na vyakula,hapo mnakunywa mnafurahi hadi raha,hakuna kuwa na mawazo sijui ya kwenda kulipa gharama za watu vile. we ni safi sana,ntakutafuta kwa muda wako😛😛😛😛Ndio nina sura Private lakini Sibebwi na chupa za bia.
Maana najua kulipa Bill pia.
safi sana sweetie,nakutania tu. kwanza napenda mwanamke ambaye mnaweza kushare bill za vinywaji na vyakula,hapo mnakunywa mnafurahi hadi raha,hakuna kuwa na mawazo sijui ya kwenda kulipa gharama za watu vile. we ni safi sana,ntakutafuta kwa muda wako😛😛😛😛
😀😀😀😀😀 kwani mimi nimesema unilipie au lah? maadam unauwezo wako kipesa inatosha,hata najua huyu mtu niko naye siyo tegemezi acha uwoga wewe,lipa bill😛😛😛😛😛[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] silipiii mwanaume Bill labda mashosti
😀😀😀😀😀 kwani mimi nimesema unilipie au lah? maadam unauwezo wako kipesa inatosha,hata najua huyu mtu niko naye siyo tegemezi acha uwoga wewe,lipa bill😛😛😛😛😛
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] lipeni bill bwana
tangiapo mbona nalipa bill mwenyewe,sema tu mwanamke akichangia siyo mbaya sana. nakukaribisha
haya sweetieeee....[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wanajisemesha tuu...uhalisia wanaujua vizuri....Wamekariri. Wanaona kuliwa ni rahisi. Labda wale wanaotaka pombe wakaliwe (wanaonywea ushamba).
Sijaelewa best ake[emoji15] [emoji15]Best, unapotezwa sana mwishoni mwaka mwaka, festive season hii best!!
Kabisa mkuu[emoji23][emoji23][emoji23]kweli kbs ..labda km mpo na mpenzi wako glas ya 1 tu inaenda direct kwenye vulva[emoji6][emoji87]
Ahaaaahaaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]ya
yap..tht una 5000 alafu una kiu cha bia had koo linawaka[emoji23][emoji23]kuliwa kupo
Sio kweli mkuu...nakuhakikishia sio wote [emoji15] [emoji15]pombe kamwe haimuachi aliyeitumia salama,lazima iombe msaada kwenye tuta tu...
Mimi mwenyewe nikimtaka mdada,lazima nijue kwanza anatumia kilevi? kama anatumia basi mimi nguvu yangu naimarisha kwenye kulipa bill ya bia na nyama tu...90% kazi inakuwa imeishakwisha😀😀😀
Yaaaan nashangaa haki tena[emoji15] [emoji15]...hawa wamekaririshwa![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] yaan unipe vibia tu ukanilale kiwepesi hvyo?labda km.na mm nimevutwa na ww