Nkolandoto
JF-Expert Member
- Sep 18, 2016
- 4,325
- 4,368
Humu wote migebuka tu
ahaaaaaaaa,halafu wala sipo hivyo,unajua hata sisi wanaume mnatuogopaga tu nasisi wengine maharage ya mbeya,labda hicho tu ntakachokuogopa witty,nikilipiwa bill na wewe usije kunidai. jaribu siku moja uone ntakavyokukimbia😛😛😛😛Inaonekana unapenda mteremkoo mnoo...sema hapa unazuga tuu
90% kubwa sanaaaa.....sema labda 60% tena wa vijijini hukona ndiyo maana nimesema asilimia tisini wako hivyo,kumi hawako hivyo. kama wewe haupo kwenye mkumbo kheri yako witty
Wa kike😀😀😀😀 wittness we unantafuta uchokozi tu,hata mimi sijasema wote. hao la saba b ni wanajinsia gani kwani???
Mi sinywi bia but wine kwa kulegeza mwili ndo kiwandani kwake...., but to me hazijawahi kushuka down, trust me!hahahaa mie niwe mkweli huwa kawaida tu..lol
hahahahaa,kumbe ndiyo hao hao wanawakilisha na weweWa kike
Yuko hivo ...very candid oneabarikiwe kama ni hivyo kwa ukweli wake,maana siyo wote wapo hivyo. kumbe na wewe unamjua eeh??/ jirani yako vile🙂🙂🙂
Haaaahaaaa....ukweli mtupu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]watu mmevurugwaaa[emoji23][emoji23][emoji23]
wine inachangamsha tu ndiyo raha yake....wala haikai sana mwilini kama mibiaMi sinywi bia but wine hapa ndo mwake.....tena wine ndo kabisa, but hazijawahi kushuka down
hajakutana na mume kauzuYuko hivo ...very candid one
Of course....but niwe nimekula hela ako but at the first sight no way....unalipa kama ni mtu wako
Vya bure...Hapo sasa akae mbali na mimi kabisa
Meona eeh[emoji23] [emoji23] [emoji23]Tunatumia ubongo mmoja kufikiri [emoji23][emoji23][emoji23]
😀😀😀yarabi mbavu zangu,boss asijeniskia nacheka bure hapa... ila sasa nini???
niambie basi
Usiziruhusu kwa kweli[emoji23][emoji23][emoji23]... siku nikiziruhusu zishuke[emoji28][emoji28]
hata hivyo,siyo day one tu ulipe bill. utalipa baada ya kuona ushirikiano wa mshikajiOf course....but niwe nimekula hela ako but at the first sight no way....
Nimeona [emoji1]Meona eeh[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Haaaahaaa.....mkuu mi nimeongea tuu but kama umekaa kimarioo shtuka!hahah
ahaaaaaaaa,halafu wala sipo hivyo,unajua hata sisi wanaume mnatuogopaga tu nasisi wengine maharage ya mbeya,labda hicho tu ntakachokuogopa witty,nikilipiwa bill na wewe usije kunidai. jaribu siku moja uone ntakavyokukimbia😛😛😛😛
Kwani unataka tulipe ili ugundue nini labda[emoji23][emoji23][emoji23]hata hivyo,siyo day one tu ulipe bill. utalipa baada ya kuona ushirikiano wa mshikaji
👐😂😂😂😂nilikua sijaiona hii 😂😂😂😂😂😂🙊🙉Unamwambia na TISS [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
😀😀😀 zinashuka mazima....inakuwa balaa hapo mechi yake. nimekuelewa kiutu uzima😂😂😂... siku nikiziruhusu zishuke😅😅