Hahahaaa kwanini usiamini Amyner??
Mbona mapadre wanaweza?
Dah hivi matango yatafaa kweli??? Maana mh joob true true
We! Kuna waliojaliwa! Zimeshapotelea pete, hadi saa za mkononi, itakuwa tango?
teh soko lake litaongezeka sana....kwa wanawake au na wanaume?
Mngepiga punyeto mwanzo mwisho.
Mngepiga punyeto mwanzo mwisho.
Hahahahahahaaaaa kwa hiyo hao jamaa hawataguswa na mgomo...duh hawafai ila ile kitu ina madhara sanaPotelea kwa mbali, poa tu ! Tungepiga! Na hata ambao hatujawa wadau wa nyeto tungejifunza, si tuko mgomoni ? Ili mradi timikomesheni ! Tena wapo wadau wengine wa hiyo makittu hata akimbonji na mususu lazima akagonge na hata bao moko la nyeto!
Ndy kusema nyeto sometyms inalipa!
Mngepiga punyeto mwanzo mwisho.