Wanawake wakiwagomea wanaume itakuwaje???

Wanawake wakiwagomea wanaume itakuwaje???

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Posts
18,559
Reaction score
11,496
Hivi ikitokea wanawake wakaanzisha mgomo dunia nzima kuwa hawafanyi mapenzi na mtu yeyote hata mume kwa miezi kadhaa itakuwaje kwa wanaume??
Kila unayemtongoza anakutosa...hali ingekuwa kwa wanaume walio wengi??
 
Kameruni si atakuwa amefaulu? Na kwa wale wenye jinsia mbili utawaweka fungu gani?
 
Kabla sijakujibu 52 Erick ! Nambie kwanza Je ? Tukianza kugoma sisi wanaume kuwapa MAKITU yetu ! Itakuaje ? Mnijibu wewe na Amyner !
 
Kabla sijakujibu 52 Erick ! Nambie kwanza Je ? Tukianza kugoma sisi wanaume kuwapa MAKITU yetu ! Itakuaje ? Mnijibu wewe na Amyner !

Inategemea mgomo ni wa muda gani judgement! Kwanza nyie wanaume kugomea hio kitu HAMUWEZI HATA IWEJE! Uongo?!
 
Thubutu, Hawawezi hao.... Umesahau ule ugonjwa wao wa kuchekacheka wakikosa ile kitu?! Labda wasagane!
 
Kabla sijakujibu 52 Erick ! Nambie kwanza Je ? Tukianza kugoma sisi wanaume kuwapa MAKITU yetu ! Itakuaje ? Mnijibu wewe na Amyner !
Teh dah labda amyner anisaidie kwa hili coz nahisi watanuna hadi wavimbe
 
Thubutu, Hawawezi hao.... Umesahau ule ugonjwa wao wa kuchekacheka wakikosa ile kitu?! Labda wasagane!
hahahahaaaa hii nilikuwa sijui eti...dah so nikimwona nanii anachekacheka bila kumchekesha nimkamate nkampe shughuli??
 
hawawezi kugoma hao,wanapenda sana ile kitu,unamaanisha hadi wale wa corner bar wanaweza goma kweli?c watakufa njaa mkuu
 
hawawezi kugoma hao,wanapenda sana ile kitu,unamaanisha hadi wale wa corner bar wanaweza goma kweli?c watakufa njaa mkuu
Teh assume wamegoma utaweza kukomaa??
 
Tafiti zime onyesha kuwa, wanaume waweza kaa muda mreeefu bila ya koDo. Lakini wanawake hawawezi kukaa hivyo sababu wana internal clock ambayo inawandaa kwa majamboz. Kwa wanyama inaitwa period ya HEAT.

Wajaribu na waone nani atakae athirika mapema.
 
huo mgomo ukitokea nadhani biashara ya sabuni itakuwa juu sana, yaani ni full p.u.n.y.e.to
 
Kwa ulimwengu upi sasa mwenzetu?? Huu huu ambao tunanyang'anyana na wanaume wenzao? Mbona itakula kwetu??
 
Tafiti zime onyesha kuwa, wanaume waweza kaa muda mreeefu bila ya koDo. Lakini wanawake hawawezi kukaa hivyo sababu wana internal clock ambayo inawandaa kwa majamboz. Kwa wanyama inaitwa period ya HEAT.

Wajaribu na waone nani atakae athirika mapema.

Doctorz huo utafiti wako ni wa kweli kwa waadamu au wanyama??
 
Back
Top Bottom