Wanawake wajawazito nao hutongozwa?

Wanawake wajawazito nao hutongozwa?

Wanaume nyie waongo na wanafiki wakubwa, mama mjamzito mchafu huyu anamatatizo yake ya uchafu, lkn tangu lini uchafu ama harufu mbaya umekuwa tatizo kwa Wanaume? Mbona mnalala na wendawazimu, vichaa, kina dada poa, hausgal aliyetoka leo kwao mbalizi, hajui kuoga wala kupaka mafuta? Tena mnikome mama Kijacho mimi, tena nimkali haswa sipendi majungu, Shwwainiiiiii
Relax basi mama Kijacho huu mchezo hauhitaji Hasiraa
 
Chezeya kiumbe kinaitwa mwanaume. Wajawazito wengi hunawiri sana kipindi cha ujauzito hivyo kuwavutia njemba wengi sana, hivyo hili la njembas kutongoza wajawazito ni kweli kabisa.
Alafu mimba imekataa kabisa kuona sura ya mume wake😀😀😀
 
  • Thanks
Reactions: BAK
1. Kuna watalaam wanajua kunusa kweli, wazoefu wa kugonga wake za watu, tena wale wenye stress za ndoa. Raha ya kumgonga mke wa mtu ni kuwa hana gharama, kila kitu mume wake anagharamia.
2. Wataalamu wengine wao wako addicted na wanawake wajawazito, wanakwambia wanajoto flani hivi adim sana.

Mwanamke kujitunza ni yeye atake, huwezi kumchunga mwanamke.

Sky Eclat;
Hakika nakuvulia kofia. Umetoa kweli yoote wala chembe hukubakiza hapo. Nilikuwaga kiwembe kweli kweli ila, wasichana kwangu ni nuksi. Wake za watu. Very very chiep I tell yu. Huna stress yeyote. Anabeba ndoo ya maji kwenda kisimani. Anaingia, chap chap tumemalizana. Anaenda zake na maji. Akitaka cha pili, anayamwagia maji mtungi wa chooni anarudi tena tunapiga cha pili. Unaona ee. Hakuna gharama hapo.
Kasichana, mara kodi ya nyumba, mara kumtoa out, mara kumpeleka saloon. Wapi na wapi?? Wote tunafurahia tunda aisee.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Sky Eclat;
Hakika nakuvulia kofia. Umetoa kweli yoote wala chembe hukubakiza hapo. Nilikuwaga kiwembe kweli kweli ila, wasichana kwangu ni nuksi. Wake za watu. Very very chiep I tell yu. Huna stress yeyote. Anabeba ndoo ya maji kwenda kisimani. Anaingia, chap chap tumemalizana. Anaenda zake na maji. Akitaka cha pili, anayamwagia maji mtungi wa chooni anarudi tena tunapiga cha pili. Unaona ee. Hakuna gharama hapo.
Kasichana, mara kodi ya nyumba, mara kumtoa out, mara kumpeleka saloon. Wapi na wapi?? Wote tunafurahia tunda aisee.
Mkuu wewe ni kiboko, kuna mmoja alisema alikuwa anakula mke wa mtu mume wake akienda kwake kuangalia Isindigo, jamaa akijaa tu kwenye sofa yeye anachomoka. Kama huna TV tulia kwako, hesabu paa na mkeo😳😳😳
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Jamani mnasema mjamzito et ana ujoto cjui huyu ana nn mmana before alikuwa na uchi wa moderate moisture mpaka raha bt baada ya mimba amekuwa anatoa maji kuliko yule samaki wa mwanza wa round about
 
Mkuu wewe ni kiboko, kuna mmoja alisema alikuwa anakula mke wa mtu mume wake akienda kwake kuangalia Isindigo, jamaa akijaa tu kwenye sofa yeye anachomoka. Kama huna TV tulia kwako, hesabu paa na mkeo😳😳😳

Niliwahigi kutembea na mke wa fundi seremala aliyekuwa akinifundisha kazi hiyo. Kila nikitumwa kwenda kutengeneza kitu mahali, chap chap nilikuwa nawahi nyumbani na shem bila hiyana anazamia chumbani kwangu tena kyupi kishatoa. Namtoa jasho la haraka haraka kisha naenda nilikotumwa. Sintaisahau miaka hiyo ya neema si ka leo hii magpnjwa kila kona
 
Noo wakiwa washazaa na jamaa zao wamewatelekezaa
Aisee!, kwa hiyo wewe Ni mzee wa "MIZOGA!", unatafuta zako iliko ndimu, pilipili, tangawizi, kitunguu swaumu, meat masala nk, unafanya yako!, aaah!, Mara mzoga unalika vizuuuuri kushinda nyama fresh
 
Hahahahaha mada za hunu bhana tehtehte!!mke wangu ni mjamzito na nimemaliza kumugegeda muda huu tehteh dah kuna utofauti mkubwa sana pindi bado hajabeba ujauzito na alivyo sasa tukigegedana..anapata vishawishi sana vya kutongozwa kipindi hiki kanambia maana anavyovutia tu hatari sana sababu kavimba miguu si sana maana sana inaboa hasa kwa sisi waungwana.Kuhusu usafi ni msafi sana nje na ndani.NITAGONGEWA.
Nipe namba nami nionje hilo joto la papuchi
 
Back
Top Bottom