Wanawake wajawazito nao hutongozwa?

Wanawake wajawazito nao hutongozwa?

Bado unahudumia?

Japo sina mahusiano tena lakini huwa namtupia mtoto kitu kidogo. Siku hizi lishakuwa dume kubwa tu na inaonesha babake anampenda. Hofu yangu ni atakapoamua kuoa, sijui ka mamake atathubutu kumtuma kwangu. Tuko mkoa mmoja tu
 
Papuchi ya mjamzito ina joto zuri sana. Kwa ambao mlikuwa hamjui ,hehu jaribuni mlete ushuhuda humu ndani.
 
Watamu hao wana joto amazing ila tatizo uchafu,harufu,na kutokaa smart
UCHAFU NI HULKA YA MTU kwa hiyo si kila mwanamke mjamzito ananuka kama ufikiriavyo labda ulikutana mtu asiyejua nin maana ya usafi ukiwajuisha wote unakosea sana
 
Kwanza sijawahi kukubali hata kuanza kusikikiza mwanzo wa hadithi za hao wanao mtongoza, na huu ni msimamo ambao nilijiwekea.
Sasa ukiona mwamake wako anaanza kukusimulia upuuzi wa aina hiyo ujue ipo shida au wewe unae kubali kusikikiza wanao taka kumvua chupi ndio una matatizo.
Na kama anakusimulia kwamba mashosti zake hua wana gegedwa, sasa hapo wewe unatarajia nini[emoji47], au nasubiria hadi na yeye akusimulie walio kwisha mgegeda[emoji51]
Ebu jifunze kutogeuzwa zoba aiseeee..... usiruhusu kusikiliza ujinga wa aina hiyo kabisa[emoji135] [emoji135]

Kaka mwanamke anakusimulia tu ya wale ambao hakiwakubali...aliowapenda na waliomgegeda hakuambii..so akianza kukusimulia mastory ya wanaomtongoza we mpotezee tu...na ajue unampotezea ili asikuone zombie
 
Wanakuwa na Joto moja muruaaa Sana Huko kunako Mgodi.

Kutongozwa kwa mwanamke hakujalishi ana ujauzito au Hana
Sisi wanaume tuna matatizo kusema kweli kama mtu unahamu hivyo na joto siuchomeke kwenye gesi tujue moja.
 
AHAHHAHAHAHAHHAHHHA the whole idea ya kukaa na kusimuliana nani kamtongoza!
mxiiiiiiiiiiiiuuuuuuuuuuu AMEKUPATAJE!
OGOPA SANA MWANAMKE ANAYEKWAMBIA NILITONGOZWA NA YULE NA HUYU SIJUI NILIVOKUWA KWENYE DALADALA NILIAMBIWA HIVI!
aseeeeeeee kuwa makini!


well,kuhusu kutongozwa akiwa na ujauzito
NILIWAHI KUBWAGA MEZA YA MTU ,mfyuuuuuu mimba miezi nane na wiki mbili unatuma mhudumu aniletee namba zako za simu,nikajionea ujinga nikainuka taratibu na kufuata ilipotokea,naona alijua nimeshakubali!
kufika nikapindua meza vruuup,nyama bia na toothpicks vilichanganyika!
af huyooooo!
nafikir hatakaa asahau yule kaka!
 
Wanatongozwa kweli naskia wanasemaga watamu
 
Back
Top Bottom