Sawa lakini wakati Fulani nikifanya kazi kwenye community call box niliwahi shuhudia dada mmoja akimshirikisha mwanaume yake ampige mkwara kwenye simu jamaa mwingine aliekuwa king'ang'anizi, sijui hii kwako imekaaje?Ndugu yangu nyumbatatu chukua tahadhari! Ukiona mkeo anakusimlia watu waliomtongoza "akawakatalia" jua moja unapigwa changa la moto si mwaminifu! Mwanamke mwaminifu aliefundwa hasemi na akisema ili iweje?
Kama unweza kuweka mnada wa BANGI nje ya kituo cha polisi, basi unaweza kumsimulia mwenza wako unavyochepuka!.Stuka huyo kakwambia aliyemtaaa tu je kwanini hakwambii aliyewakubali,
Mwanamke mwenye mimba mtamu sana na hasa yule mwenye mimba ya mtoto wa kike maana hapo unakuwa unapata radha Mara mbili its so amaizing
Samahani mkuu!, umechanganya kiingereza Na lugha gani tena?, dictionary yangu ime-jamSave for futute use
Asante mkuu. Ni makosa ya kiuandishi tu. Ni future.Samahani mkuu!, umechanganya kiingereza Na lugha gani tena?, dictionary yangu ime-jam
Kwa mtizamo wakoteh teh nicheke kwanza!yani mwanaume kamili unakaa na mkeo anaanza kukusimulia waliomtongoza duuh kweli wewe ni mume bwege
NimekusomaAsante mkuu. Ni makosa ya kiuandishi tu. Ni future.
Halafu Mwambie Shemu Aache Tabia Ya Kukusimulia Story Za Wanaume Wanaomtongoza.
ungepiga mzee chini huwa imetanuka hauwezi kabisa kupata michubuko hata kama ana ngoma,ulicha utamu hivi hivi daah!Nawapenda sana,,nimwingine kanitongoza mwenyewe ila nipowauliza jamaa wakasema eti anangoma ,,,na alivyo pendeza kidogo tu nitufue,,,wanak,,,,tamuuu sana na jJoto
1. Kuna watalaam wanajua kunusa kweli, wazoefu wa kugonga wake za watu, tena wale wenye stress za ndoa. Raha ya kumgonga mke wa mtu ni kuwa hana gharama, kila kitu mume wake anagharamia.
2. Wataalamu wengine wao wako addicted na wanawake wajawazito, wanakwambia wanajoto flani hivi adim sana.
Mwanamke kujitunza ni yeye atake, huwezi kumchunga mwanamke.
Ila mkuu kwa id yako nahisi wewe ni mwenyeji wa iringa.Nimekusoma
Kwa sababu wewe Ni mtwa-mvina, basi wewe ni mnyalu laivu!.Ila mkuu kwa id yako nahisi wewe ni mwenyeji wa iringa.
Ohoooooooh!.hadi madaktari tukienda clinic wanabembelezea hadi basi
Labda unawaongelea wanawake wa wapi?Watamu hao wana joto amazing ila tatizo uchafu,harufu,na kutokaa smart