Chakorii
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 18,788
- 51,554
Haya kunywa maji kwanza…😂 na nani tena huyo
Haya kunywa maji kwanza…😂 na nani tena huyo
Hanaga wifi mfupi kiasi hicho 😂Mwambie kwenye hao watu watatu wifi yake nisikosekane 🤣🤣🤣
🤣🤣🤣 me mbona mvivu kwenye kula.Unapenda kula sana 😂
😂 tayariHaya kunywa maji kwanza…
Unaonekana na ufupi huo ukiwa chibonge na ulivyo mweusi si utakuwa kama simtank😂🤣🤣🤣 me mbona mvivu kwenye kula.
Sipendi ubonge na mtumbo mkubwa
Mwamba lazima anioe, muite kwanza sijui kakimbilia wapi? 🤣🤣🤣🤣Unajifanya mstaarabu ili uolewe na yule mwamba sio 😂
Tangu lini ukaanza kuijali siku ya bwana 😅
Haya kikubwa uhai😂 tayari
😂 umejua kunirusha rohoHaya kikubwa uhai
🤣🤣🤣🤣 wewe hizo sifa za manzi wako.Unaonekana na ufupi huo ukiwa chibonge na ulivyo mweusi si utakuwa kama simtank😂
Leo hii nimekuwa mbaya sio mfupi tena ?😂Mwamba lazima anioe, muite kwanza sijui kakimbilia wapi? 🤣🤣🤣🤣
Watu wabaya mmenikimbizia mume hivi hivi
😅 mama la mama ni pini ndefu imenyooka nyoki🤣🤣🤣🤣 wewe hizo sifa za manzi wako.
Me sio mweusi sasa
Me mrefu yeye ndio mfupi 🤣🤣🤣Hanaga wifi mfupi kiasi hicho 😂
Basi ni weweMe mrefu yeye ndio mfupi 🤣🤣🤣
Si ulikua unamjaza hapa mpk kakimbia 🤣🤣🤣Leo hii nimekuwa mbaya sio mfupi tena ?😂
Nimegundua kitu hapa🤣
🤣🤣🤣🤣 hapo sawa😅 mama la mama ni pini ndefu imenyooka nyoki
🤣🤣🤣🤣 mbona ghafla sasa!!Basi ni wewe
Na humpati ng'ooo 😅Si ulikua unamjaza hapa mpk kakimbia 🤣🤣🤣
Bado hujasema🤣🤣🤣🤣 mbona ghafla sasa!!
Umegundua nini mkuu?Nimegundua kitu hapa🤣