Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,300
- 114,603
π utajapigwa na jirani shauri yako na makande yakoItakua ni jirani yangu mmoja hivi ππββπββοΈπββοΈπββοΈ
π utajapigwa na jirani shauri yako na makande yakoItakua ni jirani yangu mmoja hivi ππββπββοΈπββοΈπββοΈ
Huu ndio ukweli, ingawa ni mchungu.Ni wavumilivu kwa sababu hawapendwi. Ukijichanganya kwake anakung'ang'ania jumla akijua akikuachia hataweza mpata mwingine kirahisi
π€£π€£π€£π€£ jirani mwenyewe mfupi hantishiπ utajapigwa na jirani shauri yako na makande yako
π eti eh kwan ufupi ndio unaopiga?π€£π€£π€£π€£ jirani mwenyewe mfupi hantishi
Rushika tu hakuna namnaππ umejua kunirusha roho
Kwa afya ya mwanadamuHahahahhq,Maji Salama ni Uhai
Kumbe ni mfupi yule mtuππndio maana aiseπNa ndio maana NAMPENDA SANA
Make some noise NYCπππSi uvumilivu na kupenda tu bali shughuli nayo wanaijua!
Na wanashughulika bila kuchoka
Kwani wewe ni mtu mfupi?π€£π€£π€£ Jaman
Sasa nyie ndio wenye dunia yenu jfπ.Huu ndio ukweli, ingawa ni mchungu.
Eeeh,Nampenda hatari, hapa yenyewe nimemmiss japo SAUTI yakeKumbe ni mfupi yule mtuππndio maana aiseπ
Muhimu sanaKwa afya ya mwanadamu
HaaaNi wavumilivu kwa sababu hawapendwi. Ukijichanganya kwake anakung'ang'ania jumla akijua akikuachia hataweza mpata mwingine kirahisi
Cha mtu chake πRushika tu hakuna namnaπ
Kwahiyo mangongoti una kipi cha kutushauri?
5.5 momKwani wewe ni mtu mfupi?
Kimefanyaje tenaCha mtu chake π