Wanawake wa pwani na wakiarabu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa pwani na wakiarabu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Eddy Love, Jan 16, 2012.

  1. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 12,859
    Likes Received: 6,313
    Trophy Points: 280
    Eti kitumbua ni kwa ajiri ya mume na andazi kwa wapembeni
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,408
    Trophy Points: 280
    Katika muktadha huo tofauti baina yake ni nini?
     
  3. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 12,859
    Likes Received: 6,313
    Trophy Points: 280
    We huoni
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,408
    Trophy Points: 280
    Sioni nini?
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 0
    Ni hayo ee?
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ebu kua muwazi na swali lako unamanisha nini hapo vitumbua na maandazi?
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,404
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mh... Uliza swali lako vizuri ujibiwe.. Mafumbo mpelekee mpoto!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 160
    Mie ni mwarabu wa Kayenze
    Si kweli hata kidogo
    Wote wanapata kitumbua, mume cha kumimina wa pembebi cha kuoka.
    Maandazi marfuku sababu hatulimi ngano, na ukikutwa na ngano basi ni haramu na unafungwa.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,981
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Fafanua mkuu.
     
  10. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,404
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hahaha kongosho mi nakukubali atii...
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,671
    Trophy Points: 280
    Duu! Kayenze umenikumbusha mbali!
     
  12. I

    IAN ULOMI Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah yani mmeongea mafumbo matupu.
     
  13. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 11,251
    Likes Received: 2,931
    Trophy Points: 280
    Mkuu huu upupu ungeuweka wazi kidogo,ili uweze kuwasha(Watu wachangie kwa mapana zaidi)
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Hee wa pembeni anakula tigo? Mme kihalali ndo mbele tu!!
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 10,896
    Likes Received: 5,357
    Trophy Points: 280
    msichokielewa hapo nini nyie watu wazima,.hamuoni kuwa inaongelewa tigo na punani?
     
  16. Entuntumuki

    Entuntumuki Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swadakta yahe!
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,867
    Likes Received: 6,220
    Trophy Points: 280
    i see. . . .
     
  18. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 17,551
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    Shida ya kitumbua ni pale kinapoingia mchanga...

    Kwa muktadha huo, andazi nafuu...?lol
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 160
    kikiingiwa mchanga shurti kisafiwe kwa kupuliza na mdomo huku umefunga macho.

    Ukikitia kwenye maji umeharibu
    ukikilamba umeumia

    kisicho na mchanga, shurti mzee akae mkekani na msuli wake, chai ya maziwa na mchaichai na hiliki na kitumbua cha kumimina.
    Utamskia Yalllah! Ngoja nikaongeze mahari, niliwapunja wazazi.

    Kulea wenye meno 32 ina raha yake babuu!

     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahaahaa!! Kongosho we mswaz ile mbaya yaani nimecheka kiukweli!
     
Loading...