Wanawake wa kinyamwezi


smati

smati

Senior Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
149
Likes
0
Points
0
smati

smati

Senior Member
Joined Dec 24, 2010
149 0 0
Wakuu naamini sijapotea kwa hawa wanyamwezi. Naomba anaye wajua vizuri aniambie tabia zao kabla sijawapelekea ng'ombe wao
 
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
133
Likes
0
Points
0
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined Sep 28, 2011
133 0 0
Wengi wao wanaamini ushirikina sana sasa inategemea huyo familia yao ikoje..au pia na wewe km una hofu ya Mungu au km ni mteja wa waganga /wachawi
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,262
Likes
268
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,262 268 180
ungeenda wakati wa kampeni za igunga unepata data zote....lkn wako poa tu na wanayajua majambo vizuri sana?
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
Hawataki upuuzi; wanajua wanachokihitaji na wanauhakika wa kukipata! They r can be very romantic kwa wanaume wasio vichomi!
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Utakuwa shemeji yangu!karibu sana nyumbani.Wazuri sana dada zangu,wapole,wanajua mapenzi na ni wakarimu sana hasa kwa wageni!halafu wanajua sana mambo ya kitchen<kukaanga>ila hawapendi kuonewa,.vinginevyo mtapigana!mmmh habari ya ushirikina si kweli<after all waafrika wote wanahusudu hiyo>,,,kwa hiyo we lete hizo ng"ombe zetu fasta shem!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 476 180
Wakuu naamini sijapotea kwa hawa wanyamwezi. Naomba anaye wajua vizuri aniambie tabia zao kabla sijawapelekea ng'ombe wao
wana heshima balaa, tena wanajituma kwa kazi, utiifu, tatizo wengi weusi si umeona kule Igunga mkuu?
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
70
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 70 145
Wengi wao wanaamini ushirikina sana sasa inategemea huyo familia yao ikoje..au pia na wewe km una hofu ya Mungu au km ni mteja wa waganga /wachawi
labda kama unatoka sayari ya MARS ndio hizi habari zinaweza zikawa hazipo ila kila kabila kuna watu wanaendekeza ushirikina acha kumpotosha mwenzako
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
70
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 70 145
Wakuu naamini sijapotea kwa hawa wanyamwezi. Naomba anaye wajua vizuri aniambie tabia zao kabla sijawapelekea ng'ombe wao
ushauri :ujapotea njia kwa kweli, naona heshima na utii kutoka kwa shangazi zangu ,dada zangu na mama yangu aliyenizaa . pia hata wanawake wakijiji nachotoka
karibu ndugu kwenye society ya kina lipumba ,sitta, kapuya na maganga mkweli peleka tu hao ng'ombe ndugu ufarahie maisha
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
kisamvu chao kunoga!
Mhhhhhhhhhhh! unamanisha nini hapo kwenye red n bolded, feis buku? Umentisha mie, we si mwanamke umejuaje? Au mi ndo nimeenda mchomo nini kwenye kutafsiri hii kitu!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
WEeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee! Aisee utakula ile kitu inayowekwa kwenye K kwa siku kadhaa then utashika adabu yako. Nenda kaoe uchagani, hasa kule machame mkuu, si unacheki watoto wa kimachame walivyo bomba mkuu.
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,796
Likes
544
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,796 544 280
Kama amezaliwa na kukulia huko unyamwezini unatakiwa uwe na nguvu za kiume na za mwili za kutosha manake hao ni sawa na wasukuma,kama wewe ni legelege kimbia mkuu maanake hao ni watoto waliokulia ugali wa dona la mtama,michembe na masunga, hivyo sio sawa na watoto wa chips kuku na wali njegere na pilau
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,796
Likes
544
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,796 544 280
Mhhhhhhhhhhh! unamanisha nini hapo kwenye red n bolded, feis buku? Umentisha mie, we si mwanamke umejuaje? Au mi ndo nimeenda mchomo nini kwenye kutafsiri hii kitu!
anayajua hayo huyo na huenda anatumia, we huni ni mtoto wa kizazi cha facebook? Huoni hata jina lenyewe?
 
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
133
Likes
0
Points
0
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined Sep 28, 2011
133 0 0
labda kama unatoka sayari ya MARS ndio hizi habari zinaweza zikawa hazipo ila kila kabila kuna watu wanaendekeza ushirikina acha kumpotosha mwenzako
Dont quote me wrong bro..nimesema jinsi niwajuavyo huo ndio ukweli achen kuficha bana
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
MHHHHHHHHH
hongera sana
inategemea mtu na mtu
maadam ni binadamu
mapungufu na mazuri yote yapo
 
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
133
Likes
0
Points
0
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined Sep 28, 2011
133 0 0
Utakuwa shemeji yangu!karibu sana nyumbani.Wazuri sana dada zangu,wapole,wanajua mapenzi na ni wakarimu sana hasa kwa wageni!halafu wanajua sana mambo ya kitchen<kukaanga>ila hawapendi kuonewa,.vinginevyo mtapigana!mmmh habari ya ushirikina si kweli<after all waafrika wote wanahusudu hiyo>,,,kwa hiyo we lete hizo ng"ombe zetu fasta shem!
Your qouting me wrong also ..SIJAMAANISHA WOTE....mimi ni afrikan ila sihusudu nachukia ushirikina hauna faida kwangu zaidi ni uharibifu tuuu...by the way..AISIFUYE MVUA...
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Your qouting me wrong also ..SIJAMAANISHA WOTE....mimi ni afrikan ila sihusudu nachukia ushirikina hauna faida kwangu zaidi ni uharibifu tuuu...by the way..AISIFUYE MVUA...
Sasa we mbona hueleweki bana?,,halafu mbona wewe ndiye unaesifia hiyo mvua?wacha kuji contradict!kama hauhusudu ushirikina umeuleta hapa wa nini?we unaonekana mdau mzuri wa ushirikina wewe!
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,859