Serengeti ina vikabila vingi sana hasa waikoma, wanata, waisenye, wataturu, na wakurya sijui unasemea mkurya mlango upi huoNi wachawi nimefanya kazi nao serengeti mgumu ni wauaji ni wachonganyishi mno
Najua hayo makabila nilikuwa natoa mishara mimiSerengeti ina vikabila vingi sana hasa waikoma, wanata, waisenye, wataturu, na wakurya sijui unasemea mkurya mlango upi huo
Nyakoro mwita walaye mona weito?Serengeti ina vikabila vingi sana hasa waikoma, wanata, waisenye, wataturu, na wakurya sijui unasemea mkurya mlango upi huo
We ulisikia wapi Mara kuna kabila mbiliLabda we ni mgeni, Mara kabila ni mbili inabidi uwe na breki kali ukishuka mlima kitonga.
Wakurya na wajita labda upate mtoto wa baba mama wote ni wachungaji.
Hawataki mwanaume muungwana mstarabu
Naraye mona weito aghandeNyakoro mwita walaye mona weito?
Kwenye hi ligi ya masweet ngoja nikae pembeni kidogoNajua hayo makabila nilikuwa natoa mishara mimi
Wewe ni Mtanzania??
Jaji Joseph Warioba unamjua?
Hadi umenena kilugaNyakoro mwita walaye mona weito?
Mbhuyaa, jumatatu ewansele bhono nkhuibhuruka toreeNaraye mona weito aghande
Kaa mita elfu mojaKwenye hi ligi ya masweet ngoja nikae pembeni kidogo
Wanawake wa kikurya umekaa nao vizuri hata zaidi ya 10 ukawasoma vizuri kwenye ndoa zao? Maana mugumu ina makabila mengiNajua hayo makabila nilikuwa natoa mishara mimi
Nlikuwa namsalimia sweet mwenzako hapo!Hadi umenena kiluga
Nipo nipo sana.. WeeKaa mita elfu moja
Oooh nimejua sasa 🙏Lady jaydee sio mkurya. Sio kila mtu wa mara ni mkurya .
Ndio ni watu waongeaji vibaya mno wanashika hadi mapanga hawana amani na maisha yao wao wasipo pigwa hawaoni wanapendwa .Wanawake wa kikurya umekaa nao vizuri hata zaidi ya 10 ukawasoma vizuri kwenye ndoa zao? Maana mugumu ina makabila mengi
Unaonyesha ni mkuryaNipo nipo sana.. Wee
We unahadithiwa kumbe hujakaa ukuryaniNdio ni watu waongeaji vibaya mno wanashika hadi mapanga hawana amani na maisha yao wao wasipo pigwa hawaoni wanapendwa .
Kuna wagita sijui wanini hawa ndio hutuliaga nakuwa wavumilivu
Ndio ni watu waongeaji vibaya mno wanashika hadi mapanga hawana amani na maisha yao wao wasipo pigwa hawaoni wanapendwa .
Kuna wagita sijui wanini hawa ndio hutuliaga nakuwa wavumilivu
Uko vaise vesa wanasema! Mjita anaolewa hata mara 10 na kila mji anazaa anaacha watoto kumbe hukuweza kuwajua wakurya inabidi ukae nao ujue kutofautisha mkurya ni yupi kati yao weeii mjita hata mkurya hawezi kuoa sasaNdio ni watu waongeaji vibaya mno wanashika hadi mapanga hawana amani na maisha yao wao wasipo pigwa hawaoni wanapendwa .
Kuna wagita sijui wanini hawa ndio hutuliaga nakuwa wavumilivu