Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,614
Hapo sasa,.ahahaaaaaaa ndo pale unajikuta unacheza na shangazi.
Hapo sasa,.ahahaaaaaaa ndo pale unajikuta unacheza na shangazi.
Dada mtu sina hizi habr lol..Lol .. mbona kama wadau mnapinga hivi hahaa.. kwani kuna mtu Kaibiwa ''... ?
eti Bae ... Mother Confessor
Ivi kwa mfano, niazishe mahusiano na wewe ya ukweli si utanitambulisha kwa mama yako ili tujuane?Abee mwifwa
Nana wapuliza MotoMfyuuu
Alaa hivi punde tu zitakufikiaDada mtu sina hizi habr lol..
Mama yake ndio utaolewa nope wewe kuwa na more than one na hapo lazima mmoja atakuoa ila kwa mama mkwe unajidanganya.Wanawake wengi wanapenda sana kuolewa. Pia wanaume wanapenda sana kuoa. Ni heshima kwa hao waliooana kuwa sasa wamekuwa wakubwa na wana majukumu.
Ila bahati mbaya au nzuri, mwanaume ndio mwenye maamuzi ya kuoa na sio mwanamke.
Endapo wewe mwanamke uko na mpenzi wako na unataka akuoe cha kufanya ni CHEZA NA MAMA YAKE. HAKIKISHA UNAKUWA MTU WA KARIBU NA MAMA YAKE KWA KUWA RAFIKI YAKE. MAMA YAKE AKIKUKUBALI, ASILIMIA KUBWA UMEMALIZA KAZI.
Muda unajizoesha kwa mama yake ni matumaini yangu baina yenu mnajuana tayari vizuri.
Mpk nkuone unaeleweka na una dhamira ya kweli ya kutaka kunioa otherwise noo ntatambulisha wangap sasaIvi kwa mfano, niazishe mahusiano na wewe ya ukweli si utanitambulisha kwa mama yako ili tujuane?
Swali la msingi kabisa.Uyo mama yake utamjulia wap
Umeona eeSwali la msingi kabisa.
Hapo sawaMpk nkuone unaeleweka na una dhamira ya kweli ya kutaka kunioa otherwise noo ntatambulisha wangap sasa
Hapo sawaMpk nkuone unaeleweka na una dhamira ya kweli ya kutaka kunioa otherwise noo ntatambulisha wangap sasa
Mambo yanaishia juu kwa juu.Umeona ee
[emoji106][emoji106]..nmekumiss it wangeHapo sawa
Uyo mama yake utamjulia wap
Afu nawewe tangu umepata mbebe basi ndo sinywi maji mfyuu kwenda hukoNana wapuliza Moto
Ndio maana nimesema nyie mnakuwa mmeshajuana, that extra push cheza na mama yake atalainika.Ndio maana rate ya talaka imeongezeka;ukishaolewa mama anakua hayupo then kifuatacho Itv