agata edward
JF-Expert Member
- Nov 25, 2014
- 6,641
- 9,414
Duu
Kuwa karibu na Dada yake.Na kama mama yake hayupo je?
hearly em njoo kwanzasijafanya chochote labda tumuulize
Kakufanyaje sugar,.?Anajua alicho kifanya sweet " but ana tafuta sympathy kupitia wewe
hahaa sinilisema udugu umekufa "...strength of a woman
hearly umesikia??
nitakwambia inbobo soul mateKakufanyaje sugar,.?
Naomba namba ya Bi Mkubwa ndugu yangu, nina shida na mkopo.Mimi Ata Ukitaka Nikupe Msaada Au nikusikilize Ongea na Mama
Oh my coconut juice lisiwe jambo baya tuu...nitakwambia inbobo soul mate
isidingo the needNdio maana rate ya talaka imeongezeka;ukishaolewa mama anakua hayupo then kifuatacho Itv
Hapa ndipo shughuli ilipoUyo mama yake utamjulia wap
Mh jamaniii[emoji20]sugar " ondoa hofu "... wala halinisumbui .. ila udugu na Archduke ufe tu kwakweli
Hahah na kama hajabahatika kuwa na dada[emoji4]Kuwa karibu na Dada yake.
huko unaenda kumlisha uongo mama confessor Zeddcuz Zorro Zorranda atakasirika aaahnitakwambia inbobo soul mate
Nipambane mimi au Lyon lee