Wanawake tuwekane sawa kuhusu 'kukojozwa'

Wanawake tuwekane sawa kuhusu 'kukojozwa'

Mwili wa binaadamu upo tofauti kwa kila mtu hata kama mmezaliwa baba mmoja na mama mmoja.


Kuna wanawake jino moja na wengine mpaka mkongo na pia kuna wanaume TACKLE tatu wngine OLD Trafford Dakika 90 ,Kuna wanaume Mandingo na wengine AliKIBA ,Kuna wanawake Suez Canal wengine AMBONI ,kwahiyo tutafute tunaoendana nao.
Old trafford dakika 90 😀😀😀
 
Suala la mwanamke kutokojoa sijawahi kuelewa ni kwanini tatizo lionekane ni la mwanaume. Climax ya sex ni kumwaga. Mwanaume kamwaga, mwanamke hajamwaga, sasa hilo ni tatizo la nani?

Wanawake ndio wa kupewa elimu kuhusu maumbile yao na kuuziwa dawa za kuongeza nguvu za kike, kwa sababu wao ndio wenye tatizo
 
Ukimfikisha kileleni heshima inaongezeka(anaongeza heshima)...lakini ili afike kileleni Yeye mwenyewe ana play part kubwa awe na hisia na WEWE,awe na concentration asiwe na stress,awe tayari atoe ushirikiano.
Kutokufika kwake kileleni Yeye mwenyewe pia kwa sehemu anahusika,

Japo na sisi tunatakiwa kuwa andaa mpaka walainike ..hasa Hawa age goo..bila kumuandaa ni tofauti na enzi alipokuwa KIJANA ilikuwa hata ukimshika KIUNO TU analowa..ila kadiri umri unavyoenda na stress za maisha..inahitaji MAANDALIZI kwanza kabla ya kumrukia.

ila yote kwa yote all in all
OA MWANAMKE ANAYEKUPENDA
 
Yani mtu unaingia mtandaoni na kuandika huu upuuzi🚮
 
Back
Top Bottom