Wanawake ni watu wa kujisahau sana

Wanawake ni watu wa kujisahau sana

Huwezi mlazimisha mwanamke! Kama hataki kupika ni aidha ukale hotelini au akili mkichwa. Akinamama wa siku hizi ni wabishi nao ni madume jike
Hao ndio sio wa kuoa mkuu.
Mwanamke anapaswa kuwa chini ya mumewe daima. Mwanamke anapaswa amtii mumewe... hii 50/50 inaharibu jamii sana.
Mwanaume ni kichwa kwa mkewe, mara nyingi wanawake kama hao huwa hawadumu katika ndoa mf joyce kiria n,k wote ni nuksi... hujui mume ni nani mke ni nani so expect nothing mkuu.
 
Bado Kuna wanaume wanatembea ba house girl siku hizi?

Mtu ameajiriwa kupika na kufua ndo unamhamishia mapenzi?

Hamjui kutofautisha kati ya mambo yanayofanywa Kwa upendo vs. mambo yanayofanywa sababu ni sehemu ya kazi?

Kama hujui kinachotofautisha mke na house girl hustahili kuitwa mume Wala mwanaume.
Nabii tito ameharibu hiki kizazi
 
Usiseme hivyo wewe! Mbona unajiamini hivyo? Hilo ndio kosa lenu kujiamini kupita kiasi. Mdo mana wengi wanaachika huku hawaamini kinachotokea. Nilikua na mschana kama hivi alikua najiaminisha hata mbele yangu kuwa siwezi kumwacha hata nifanyeje na hakuna wa kumpiku. Mi nilikua namwangalia tu na mwisho wa siku hakuamini maana ilitokea paap nikaamua kumsimamisha rasmi. Usijiaminishe hivyo kwa mwanaume maana huwa hatupendi hizo kauli.
Mwanamke mpumbavu huvunja nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe, mm si mwanamke mpumbavu my dia natimiza majukumu yangu yote nikiwa ndo mama wa familia. Dada wa kazi hunisaidia kazi ndogondogo tu kumwangalia mtt wangu pindi nikienda kutafuta riziki.

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Tema mate chini
Namafahamu sista mmoja alisema hivo hivo.
Now mfanyakazi wake ana mtoto na mumewe.
Jiamini lakini usijimini kupitiliza
Kuna baadhi ya sisi wanawake huwa tuna sahau majukumu yetu pindi tunapopata dada wa kazi, utakuta kazi zote tunamwachia yy hata majukumu yasiyo muhusu anafanya yy. Huku mikononi tukiwa tumebandika mikucha my dia dada wa kazi ni rahisi sana kushika usukani.

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Kamwe mdada wa kazi hawezi nitoa kwangu hata siku 1.
Msichana wa kazi nI mtu kama wewe.Anaweza kuwa mrembo ana uchi mzuri na anajua kumridhisha mwanamume.Msijidanganye ile ni kazi kama kazi nyingine huko Kwa wenzetu wanalipwa vizuri tuu.
 
Msichana wa kazi nI mtu kama wewe.Anaweza kuwa mrembo ana uchi mzuri na anajua kumridhisha mwanamume.Msijidanganye ile ni kazi kama kazi nyingine huko Kwa wenzetu wanalipwa vizuri tuu.
Mwanaume hayupo kwa ajili ya uchi tu, mm nikiwa mama ndo mama wa familia nahakikisha kutimiza majukumu yangu ipasavyo, na mtt wangu anapotimiza muda wa kuanza shule tu ndo mwisho wa kukaa na dada wa kazi.



Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Kuna baadhi ya sisi wanawake huwa tuna sahau majukumu yetu pindi tunapopata dada wa kazi, utakuta kazi zote tunamwachia yy hata majukumu yasiyo muhusu anafanya yy. Huku mikononi tukiwa tumebandika mikucha my dia dada wa kazi ni rahisi sana kushika usukani.

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
Kutimiza majukum sio ishu ila ishu ni kwamba ukijiamini sana mambo hugeuka. It just happens ILA usimuonyeshe mmeo kuwa hakuna mwanamke wa kukupiku akiwemo house girl. Inawezekana 100% Dada sisi wanaume tunajua how. Kama haijakutokea mshukuru Mungu na uombe tu isitokee.
 
Wewe na comments zako nadhani kuna mwanaume alikutenda.
Tatizo sio mapishi....housegirl anajua kunyenyekea bwanah, kauli nzuri, ukifika home we boss. Wife vitu hivyo hafanyi, mume sio boss home...vitu vidogo vidogo tu lakini anakuteka.
 
Demu wako four four
We mwenyewe four four
mkilala fofofoo
Mnaota kununua rav four
 
Hata kama hujui kupika?
[emoji23][emoji23][emoji23] bahat mbaya mm wadada wa kazi ninaopataga wanajua kupika ugali tu na kuchemsha chai. Nikimruhusu kupika mboga za majani tutakula zikiwa na michanga au chumvi kuongezeka. Hayo yote n kwaajili ya sinema zetu.

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Kutimiza majukum sio ishu ila ishu ni kwamba ukijiamini sana mambo hugeuka. It just happens ILA usimuonyeshe mmeo kuwa hakuna mwanamke wa kukupiku akiwemo house girl. Inawezekana 100% Dada sisi wanaume tunajua how. Kama haijakutokea mshukuru Mungu na uombe tu isitokee.
Si kwamba mwanaume wangu hachepuki laaa hasha ila dada wa kazi kushika usukani wa nyumba yangu, labda niwe nmemchoka huyo mwanaume so nimtafutie sababu.

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Hao ndio sio wa kuoa mkuu.
Mwanamke anapaswa kuwa chini ya mumewe daima. Mwanamke anapaswa amtii mumewe... hii 50/50 inaharibu jamii sana.
Mwanaume ni kichwa kwa mkewe, mara nyingi wanawake kama hao huwa hawadumu katika ndoa mf joyce kiria n,k wote ni nuksi... hujui mume ni nani mke ni nani so expect nothing mkuu.
Wanawake wa siku hizi hamna kitu kabisa. Hii 50/50 inawavimbisha vichwa....hii kufanya kazi na kumiliki pesa inawaondoa katika uhalisia wao.
Nakupa mfano: inapaswa mume anapoondoka home mke amsindikize mpaka getini amuage vizuri.....wife hafanyi hivi na kama naye anafanya kazi usikute yeye ndo kaamka mapema kuwahi kazini kakuacha home. Ukirudi jioni, akupokee ina maana kama alikua amekaa ni lazima asimame atambue kuwa kuna mtu kaingia. Kama kulikua na shughuli yake isiyo na maana sana anafanya inabidi asitishe...attention yote kwako. Au umpe ruhusa aendelee na hicho anachofanya

Wangapi wanaulizwa habari za kazi?
 
Kupanda cheo ni kawaida unapofanya kazi kwa kiwango kinachotakiwa,sasa hao mahousegal waki vizuri kwenye hiyo sekta..
 
[emoji23][emoji23][emoji23] my dia umenichekesha sana, unakua naye yule akuonyeshae upendo na kukujali, endapo atakua haeleweki penda sana kumshirikisha Mungu maana peke yako hutoweza.

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app

Cheka tu kipenzi.

Hii shift of blame haina maana because wanaume nao wamehusika.
 
Back
Top Bottom